Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการคอมแบบนี้น่าจะเกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการคอมแบบนี้น่าจะเกิดจากอะไรครับ

คอมก็ปกติดี แต่เมื่อเสียบสายเข้ากับ USB ด้านหน้าเครื่องก็ดับบูทใหม่ทันที่ บูทเสร็จก็ใช้ได้ตามปกติ อาการแบบนี้จะแก้ยังไงครับ

ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบ

ถ้าเสียบหลังเครื่องเป็นไหมครับ

Comment

Originally posted by paskorn_nv View Post
      ถ้าเสียบหลังเครื่องเป็นไหมครับ
      ไม่เป็นครับ แบบนี้อะไรเสียครับ

Comment

ลองเปลี่ยน power ดูคับ ไฟอาจไม่พอคับ

Comment

เคยเป็น ครับ แต่ไม่เคยแก้ไข จนเอาสาย ต่อ usb ข้างหน้าออกเลย เสียบหลังแทน

Comment

จั้มสายผิดป่าวคับ

Comment

ผมก็ว่าจั้มสายข้างหน้าผิดป่าวครับ

Comment

Working...
              X