Announcement

Collapse
No announcement yet.

9 Bayตีลังกา เคสใสๆกับหัวใสๆ มาช่วยกานเติมเต็มนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มคับ

Comment

สวยงามดีครับ ชอบ Card รุ่นนี้สวย

Comment

ของผมมันล้นเคสอ่ะ 555+ รกแล้วแหละ ไม่กล้าให้ดู เขิน ^^"

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
          ของผมมันล้นเคสอ่ะ 555+ รกแล้วแหละ ไม่กล้าให้ดู เขิน ^^"
          อยากเห็นนะครับ เอามา SHOW หน่อยนะ่

Comment

Originally posted by videop View Post
            อยากเห็นนะครับ เอามา SHOW หน่อยนะ่
            โต๊ะคอมมันเล็กไปหน่อยน่ะครับ . . . ของหอพักนศ.

= =" แค่จอ ก็วางไรไม่ได้แล้ว ใจจริง ไม่อยากวางคอมที่พื้นเลยครับ

ไม่ได้จัดสายนะครับ ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ . . . ปลิ้น ๆ

Last edited by Autsumaki; 28 Jan 2008, 12:08:29.

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
              โต๊ะคอมมันเล็กไปหน่อยน่ะครับ . . . ของหอพักนศ.

= =" แค่จอ ก็วางไรไม่ได้แล้ว ใจจริง ไม่อยากวางคอมที่พื้นเลยครับ

ไม่ได้จัดสายนะครับ ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ . . . ปลิ้น ๆ

WOW WOW
              ของแรงๆ ทั้งนั้นเลยครับ ชอบพัดลมจัง
              Mouse เทห์ดี
              Last edited by videop; 29 Jan 2008, 14:52:26.

Comment

โอ้ว...แสบตา สวยดีครับ แต่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบให้มันสว่างนัก

ขนาดเครื่องผม LED ไม่กี่หลอดปิดไฟแล้วมันยังสว่างโร่เลย เอิ้กๆๆ ผมก็มีโปรเจคเคสใสครับ ว่างๆเดวเอามาโชว ^_^

Comment

ลองมั้ง เดี๋ยวเก็บสาย แล้วมาลองใหม่
                  Last edited by buncha; 29 Jan 2008, 18:35:22.

Comment

เงินมะค่อยมีเลยยังซื้อของมาแต่งเพิ่มมะได้ อยากได้ซิงค์ฺ ครับช่วยแนะนำก็ดีครับ

Comment

สวยๆแรงๆทั้งนั้นอิจฉาอ่ะ

Comment

พึ่งซื้อ เคสใส มาวันนี้เองครับผม ไว้ย้าย เสรจก่อนจะมาเอา ให้เขาชมกันมั้งครับผม

ซื้อมา 2800 อ่ะครับ ไม่รู้แพงไปไหม เห็นๆว่าไงครับผม ซื้อพันทิพ งับ

Comment

สวยมากครับ ยากได้บ้างจัง

Comment

มีใครขายเคสใสบ้างครับสนใจซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

Working...
                            X