Announcement

Collapse
No announcement yet.

9 Bayตีลังกา เคสใสๆกับหัวใสๆ มาช่วยกานเติมเต็มนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9 Bayตีลังกา เคสใสๆกับหัวใสๆ มาช่วยกานเติมเต็มนะครับ

อยากให้คนที่ใช้เคสใสเข้ามาแสดงผลงานของตัวเองครับ
    เพราะเคสใสมั้กเห็นอะไรๆมากมาย ไม่ว่าใครจะแต่งยังไงก็คงไม่เหมือนกันแน่ๆ
    แต่ที่แน่ๆคนที่ใช้เคสใส คงหัวใสและพร้อมที่จะแต่งแต้มสีสัน
    ให้กับคอมของคุณ

ขอเชิญคนใช้เคสใสมาช่วยShowPoWกันนะครับ

เพื่อเป็นการสร้างสรรค์ไอเดียใหม่ๆ สำหรับคนชอบแต่งคอมครับ
    Attached Files

แล่ม

Comment

สวยงามๆ

Comment

เปลี่ยนซิงค์ยิ่งแจ่ม!!

Comment

เล่นน้ำแล่มกว่านะ

Comment

ใช้ทุนกันเท่าไหร่อับบอกหน่อยอับอยาำกทำบ้างแต่เรื่องไม่แรงแต่แยากเคสสวยไว้ก่อนนะอับ

Comment

สวยคับ แล่มๆ

Comment

สวยงาม

Comment

เคสแบบเดียวกับผม วิธีวางกลับหัวแบบเดียวกับผม เหมือนผมทุกอย่าง แต่ทำไมผมรกกว่าเนี่ยยย T-T

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
                    เคสแบบเดียวกับผม วิธีวางกลับหัวแบบเดียวกับผม เหมือนผมทุกอย่าง แต่ทำไมผมรกกว่าเนี่ยยย T-T
                    เอาสายไฟยัดไว้หลัง MB ครับ แล้วPsuถอดสายได้ครับ
                    คือใช้เท่้าที่จะเป็นครับ สายกองอยู่ด้านล่างข้างๆ PSU
                    (ถ้าการ์ดจอไม่ใช้ไฟจะโล่งกว่านี้อีก แต่เปิดไม่ติด 555)

Comment

Originally posted by hookup13 View Post
                      ใช้ทุนกันเท่าไหร่อับบอกหน่อยอับอยาำกทำบ้างแต่เรื่องไม่แรงแต่แยากเคสสวยไว้ก่อนนะอับ
                      เคส 3000 ตุ๊กตา 50 พัดลมสีอีกสัก 2 ตัว 300 กับหลอดไฟ 400 ได้มั้ง แค่นี้ก็สวยได้ครับ
                      ไว้คราวหน้าจะอัฟเดทให้ดูอีกครับ รอไอเดียเกิดก่อนแต่เพิ่มแน่ๆๆ
                      Last edited by videop; 25 Jan 2008, 21:18:09.

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยดีครับผมว่าจะไปซื้อ case มาใส่มั่ง ^_^ มันสวยดีอิอิ

Comment

จัดสายได้แจ่มครับ

Comment

ขอคุณมากๆ สำหรับคำติชม
                              ใครมีเคสใสๆๆๆ ก็ลองมาSHOWกันนะครับ

Comment

Working...
                              X