Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ....ด่านนี้ผ่านยังไง : COH - Opposing Fronts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ....ด่านนี้ผ่านยังไง : COH - Opposing Fronts

เป็นภารกิจให้ Clear โรงเก็บเครื่องบินอะครับ

ติดด่านนี้มาร่วมอาทิตย์แล้ว ....
    Attached Files

ก็เคลีย์ให้ครบทุกโรงเก็บ ฆ่าทหารเยอรมันแถวๆธงให้หมดก็ผ่านครับ ผมว่าไม่มีอะไรยากนี้ครับลุยๆไปก็ผ่านเอง

Comment

Originally posted by xecution View Post
      ก็เคลีย์ให้ครบทุกโรงเก็บ ฆ่าทหารเยอรมันแถวๆธงให้หมดก็ผ่านครับ ผมว่าไม่มีอะไรยากนี้ครับลุยๆไปก็ผ่านเอง
      ทหารเยอรมันไม่เหลือให้ฆ่าแล้วครับ ....ส่วนตึกทหารก็ไปยึดหมดแล้ว

Comment

รู้สาเหตุแล้วครับ ....อิ...อิ....พี่เลี้ยงตัวดีนี่เอง

Comment

อ่า ตกลงมันเป็นอะไรครับ อิอิอิ ขอประสบการณ์

Comment

Originally posted by us---army View Post
            อ่า ตกลงมันเป็นอะไรครับ อิอิอิ ขอประสบการณ์
            เหอ ๆ ....มันเป็น bug จาก trainer program อะครับ (โปรแกรมโกง)

ถ้าไม่เปิด trainer แป้ปเดียวก็ผ่าน....

Comment

แป่ววว....

Comment

Originally posted by xecution View Post
                แป่ววว....
                ....มันเป็นความโหลยโท่ยของผมเองครับ

ข้าน้อยผิดไปแล้ว ....

Comment

Working...
                X