Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อ notebook dell ครับ รบกวนด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการซื้อ notebook dell ครับ รบกวนด้วย

อยากทราบว่าร้านที่ขายมีป่าวครับ นอกจากโทรหา sale

หรือไม่ก็เบอร์ sale ที่ติดต่อได้ครับ ผมโทรไม่ติดซักกะเบอร์

เงียบสนิท
    ดันๆๆ

Comment

http://thaidellclub.icspace.net/smf/index.php?board=2.0
      ลองไปหาข้อมูลตามนี้ครับ

Comment

อ่า...สนใจอยู่เหมือนกันครับ

แต่ไม่รู้ว่า คุณภาพยี่ห้อนี่เป็นยังไงบ้าง

ราคาไม่แพงมาก น่าสนใจ

ผู้รู้รบกวนหน่อยครับ

Comment

ได้โปรดแนะนำด้วยคร้าบ Pleaseeeeeee

Comment

ไปบอร์ดที่เค้าแนะนำได้เลยครับ

Comment

ไม่ทราบว่าได้ notebook หรือยังค่ะ ถ้ายังสามารถติดต่อได้ที่เบอร์ 053-404404
              เป้

Comment

แหะๆ พี่แม็กมาเร็วจัง

Comment

Working...
                X