Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด web ไม่ค่อยติด ครับ แก้ไขไดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด web ไม่ค่อยติด ครับ แก้ไขไดครับ

ไม่รู้ว่าผมไปตั้งอะไรไว้ป่าว แต่เว็บที่เปิด ส่วนใหญ่จะเปิดบ่อย อยู่2 วันมานี่เปิดไม่ได้หลายเว็บแต่บางเว็บเปิดได้ บางเว็บเปิดไม่ได้ พอ enter บ่อย กลับมาได้บาง เน็ทก็ไม่ได้ตกนะครับ บางทีตอนเช้าเล่นเว็บนี้ผ่านไป 2-3ชม กลับมาก็ไม่ติด เหมือนผม ไป ตั้งบ๊อค ช่ายไหม ครับ แก้ไขไง ดี เคยไปตั้ง ที่ internet option มาครับ
    Attached Files

*-* ลองไปปรับค่า ให้เป็น Default ดูค๊าบ

Comment

โทด นะครับ Default นี่ ตรงไหนอ่ะ ครับ ขอรายละเอียด ด้วย ครับ ขอบคุณครับบบบบบบบบบ

Comment

Working...
      X