Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสเล็กๆ ตัวนี้มีใครใช้บ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสเล็กๆ ตัวนี้มีใครใช้บ้างไหมครับ

ต้องการเคสที่เล็กๆหน่อย แต่ส่วนใหญ่ขายพร้อมพาวเวอร์ซัพพลาย

มีตัวนี้ขายแบบเคสเปล่า 450 บาท เอามาใช้กับ enermax 350w

m/b asus m2a-vm

น่าใช้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

เล็กดี น่าใช้ คับ แต่ประกอบยาก

Comment

สวยดีอ่ะ ชอบสีขาวอยู่แล้วเรา เห็นขาวๆแล้วสวยไปหมดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

Originally posted by eit View Post
        สวยดีอ่ะ ชอบสีขาวอยู่แล้วเรา เห็นขาวๆแล้วสวยไปหมดดดดดดดดดดดดดดดดด
        ต้อง ทั้งขาว ทั้งหมวย

Comment

ว่าจะซื้อใช้อยู่ครับ
          ถ้าประกอบแล้ว จะเอามาโพสท์ให้ชมครับ

Comment

รอชมครับ^^"

Comment

ใช้อยู่เลย ตัวนี้ สีเขียว ซื้อมา 420 บาท

Comment

เล็กดีครับใช้อยู่ด้วย
                ข้อเสีย
                CD_ROM + FLOP_A + HDD ผมใส่ไม่ได้เพราะมันไม่มีที่ขันน๊อต
                มันแถมที่หนีบมาให้ด้วย
                PSU เวลาใส่ต้องรื้อทั้งเคสเลย

ข้อดีคือเล็กดีครับรองรับบอร์ดรุ่นใหย่ๆ ด้วย
                ข้อเสียคือใส่ยากชิบเป๋งเลยครับผม

Comment

ข้อเสีย
                  CD_ROM + FLOP_A + HDD ผมใส่ไม่ได้เพราะมันไม่มีที่ขันน๊อต
                  ...........

อ้าว....ท่าน
                  แล้วตกลงท่านใส่ยังไงละครับ
                  สอบถามนิดนึง
                  ผมว่าจะไปซื้อพรุ่งนี้อยู่แล้ว

Comment

มันแถมที่หนีบมาให้ด้วย

<ตอบแทน>^^"

Comment

ไส้แตกคับ
                      เคสผมเป็นเคสไส้แตก
                      HDD มีสองลูกเลยเอาออกมากองไว้บนเคส
                      CD-ROM ก็เอาออกมาวาง
                      มันเป็นแบบหนีบจิงๆคับ คือ ยัดๆเข้าไปให้มันอยู่

แนะนำ
                      ถ้าโมที่เสียบ CD-ROM กับ HDD ได้ก็จะดีมากแต่ไม่มีเวลาไม่มีอุปกรณ์

Comment

ขอบคุณครับ
                        เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปซื้อ ก็รู้.....
                        จะหมู่ หรือ จ่า

Comment

ระวัง ถ้า CD-rom ปุ่มใหญ่มาก จะติดเคสครับ กดไม่ได้

ประกอบแล้ว ถ่ายรูปมาให้ผมดูหน่อยนะครับ

Comment

ถ้าเล่นเคสเล็ก ลอง Gview ดูจิ ครับ น่าจะ เวิคๆ

Comment

เดี๋ยวถ้าซื้อมาประกอบเสร็จแล้ว
                              จะขึ้นเป็นกระทู้ใหม่ ให้ครับ
                              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X