Announcement

Collapse
No announcement yet.

แค่เอามาให้ดู HD3850 AGP ของ Club 3D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แค่เอามาให้ดู HD3850 AGP ของ Club 3D

Credit: http://www.fudzilla.com/index.php?op...5333&Itemid=34

อืม...ยกชุดไปเลยคงคุ้มกว่านะ AGP เนี่ย

ถ้าแปลงเป็นเงินไทยก็ประมาณประมาณ 8000-9500 บาท (€170-€190)

เฮ้อ อย่างที่บอก ถ้ารักจะเล่นจริงๆ ยกชุดไปเหอะ ^_^

ผมเดาว่า ไม่น่าจะมีใครซื้อ AGP8X หลังจากรุ่น X1950PRO หรือ 7950GT แล้วมั๊ง

Comment

ผมก็ว่างั้นอ่ะ ยกชุดใหม่ คุ้มกว่าเยอะ

Comment

cpu อไรจะมาฉุดกระชากลากถูมันไม่ได้หนอ???

Comment

939 บน AGP ก็มีนะครับ FX60 Opty X2 (O'Ced) ให้สุด น่าจะพอไหวครับ

แต่ขนาดผมใช้ AGP อยู่ แนะนำให้ให้ยกบอร์ดเป็น PCI-E ดีกว่าครับ

Comment

สวยมากๆ ครับ
            โดยเฉพาะกล่ิอง

Comment

ราคาแพงไป ยกชุดใหม่ยังจะคุ้มกว่าเลย

Comment

Working...
              X