Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ OC ram ยี่ห่อ Geil

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ OC ram ยี่ห่อ Geil

ไม่ทราบว่าแรมยี่ห่อ Geil รุ่น Value ถ้าจะนํามา Oc มันจะ Oc ได้ไกลมากไหมอ่ะครับ ถ้าได้ สูงสุดประมาณเท่าไรเหรอครับ ช่วยแนะนําด้วยนะครับ หรือ รุ่น Ultra ดีครับ

ขอคุณครับ

ULTRA PLUS PC2 8500 รับรองว่าน่าประทับใจแน่ หุหุ

Comment

ดัน

Comment

แพง DDR3 ไปเลย แหะๆ

Comment

ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ
          ถ้าต้องการทำ Dual Channel แต่ไม่ OC นี่ต้องซื้อแบบที่ขายเป็นคู่ไหมครับ
          หรือซื้อเดี่ยวๆ มาใส่ 2 ตัวก็ได้
          แล้วมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างครับสำหรับ Dual Channel

Comment

ไม่จำเป็นต้องซื้อเป็นคู่หรอก

Comment

Geil ต้องใส่ไฟมากๆ เตรียมพัดลมเป่าแรมแรงๆไว้เลยครับ

Comment

Working...
              X