Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออกแล้ว Demo Devil May Cry 4 ( PS3 ) น้ำจิ้มๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ออกแล้ว Demo Devil May Cry 4 ( PS3 ) น้ำจิ้มๆ

ออกมาให้ลองเล่นแล้วนะครับใครที่มีเครื่อง PS3 ยู่ก็อย่าลืมโหลด Demo มาเล่นครับ แจ่มพอใช้ได้ครับ สะใจดี

กดดูรูปครับ

มีเงินก็ทำได้ครับ

Comment

ภาพสมเป็นnextgenป่ะครับ

Comment

Originally posted by GyM View Post
        ภาพสมเป็นnextgenป่ะครับ
        ภาพใช้ได้ตัวเกมเร็วดี คงเป็นเพราะ Install ลง HDD
        Last edited by God_Hand; 25 Jan 2008, 18:50:00.

Comment

Originally posted by Tanoi2006 View Post
          มีเงินก็ทำได้ครับ
          เป็นปัจจัยสำคัญเลยละครับ เหอๆ

Comment

ขอภาพ Gameplay หรือ Ingame หน่อยครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
              ขอภาพ Gameplay หรือ Ingame หน่อยครับ
              ว่างๆจะถ่ายมาอีกละกันครับ ปิดเครื่องไปแล้ว คิคิ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                ว่างๆจะถ่ายมาอีกละกันครับ ปิดเครื่องไปแล้ว คิคิ
                ปลายปีนี้ (หรือ FFXIII ออก) คงได้เจอกันนะ เจ้าอ้วนดำ PS3 อิอิ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                  ปลายปีนี้ (หรือ FFXIII ออก) คงได้เจอกันนะ เจ้าอ้วนดำ PS3 อิอิ
                  ผมว่าสีขาวสวยกว่านะ

Comment

จะลงในคอมปะคับ อยากเล่นๆ

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
                      ได้ยินว่าลง PC ด้วยนะครับ แต่ยังไม่มีกำหนด

แต่ประเด็นอยู่ทีว่า Spec ที่จะลองรับเนี่ยสิ = ="

ดูแค่ Req. ของ AssasinCreed แล้ว หนาวๆ ร้อนๆ เลย เหอๆ

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
                        ลง PC ด้วยแต่รอหลัง Console ออกสักพักนะครับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                          ได้ยินว่าลง PC ด้วยนะครับ แต่ยังไม่มีกำหนด

แต่ประเด็นอยู่ทีว่า Spec ที่จะลองรับเนี่ยสิ = ="

ดูแค่ Req. ของ AssasinCreed แล้ว หนาวๆ ร้อนๆ เลย เหอๆ
                          หา VGA Card แจ่มๆมาก็พอรับมือไหวครับ แนะนำ 8800GT ขึ้นไปทั้ง DMC4 + Assis

Comment

ระวังเฟรมตกแล้วจะสิ้นใจไม่รู้ตัวนะครับ เล่นเกมนี้ ^^

Comment

ได้แต่มองคับผม เพราะตังไม่มี - -*

Comment

Working...
                              X