Announcement

Collapse
No announcement yet.

DS3P

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DS3P

รบกวนถามพี่น้องหน่อยคับ ATX_12V_2X เราจะเสียบสายให้ครบทั้งแปดรูได้ไหมคับ เห็นในคู่มือบอกว่า
    ต้องใช้รุ่น Extreme ผมใช้รุ่น E-6750 อยู่ถ้าเสียบครบจะมีผลเสียไหมคับ
    อีกข้อคับคือผมอยากจะทำลายเซนร์บ้างเพื่อความสบายใจคับจะทำอย่างไงบ้างคับ
    Attached Files

ดัน

Comment

เสียบ4รู ก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา

Comment

จะเสียบแต่ 4 หรือ 8 ช่องก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา (ผมมี 8 ช่อง ใส่ 4 ช่องเหมือนกัน DQ6)
        เหมือนกันกับ 24pin ATX เมนบอร์ดนั้นละ ใส่แค่ 20 pin ก็ไม่มีปัญหา นะ
        *อย่างมากไฟไม่พอก็ดับแค่นั้นละ ^^

Comment

ขอบคุณคับท่าน

Comment

Working...
          X