Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอsamsung 226bw ช่วยตอบผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอsamsung 226bw ช่วยตอบผมทีครับ

ถ้าเราเปิดจอโดยที่ไม่ได้เปิดเครื่อง หน้าจอมันขึ้นมาเป็นเส้นๆสีๆ อย่างผมหรือป่าวคับ
    Last edited by yamata; 25 Jan 2008, 20:45:19.

ต้องไม่ขึ้นครับ

Comment

ของผมมมันขึ้นมาแปปนึงแล้วมานก็หายไป แต่ไฟที่เปิดจอมันก็ยังกระพริบอยู่อะครับ

Comment

พึ่งซื้อมาเมื่อวานเองนะนั้น ตอนเทสก็ไม่ได้ดูด้วยว่าเป็นหรือเปล่าดูแต่ เดดพิกเซล ถ้าเอาไปเปลี่ยนเขาจะให้เปลี่ยนหรือเปล่าครับ

Comment

ของผมดำสนิท เหมือนปิดจอเลย หลงเปิดจอทิ้งไว้บ่อยๆ ใช้มาครึ่งปีแระ

Comment

ผิดปกติแล้วครับ ไม่เป็นเหมือนกัน

Comment

แป่วววว ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะไปถามทางร้านดูว่าจะให้เปลี่ยนหรือป่าวครับ เพราะยังไม่ถึง 15 วัน

Comment

Originally posted by yamata View Post
                ถ้าเราเปิดจอโดยที่ไม่ได้เปิดเครื่อง หน้าจอมันขึ้นมาเป็นเส้นๆสีๆ อย่างผมหรือป่าวคับ
                ของผมไม่มีอาการ แบบท่านคับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ เดี๋ยวจะไปถามร้านแล้วมารายงานผลอีกทีครับ

Comment

พังครับ ฟันธง

Comment

เคลม ด่วน

Comment

Working...
                      X