Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอแนะนำแผ่นรวมโปรแกรมได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอแนะนำแผ่นรวมโปรแกรมได้บ้างครับ

คืออยากได้แผ่นรวมโปรแกรมที่มีโปรแกรมสำคัญๆ โดยเฉพาะโปรแกรมสามัญอ่ะครับ
    ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ

เลือกโหลดโปรแกรมที่ต้องการตามเวปบิทแล้วไร้ใส่แผ่นเก็บใว้เอง

Comment

ทำตามข้างบนครับ

ผมเก็บ ไว้ 1 DVD ละ

อิอิ

Comment

ถ้าเลือกซื้อก็ลำบากใจครับ เพราะมันจะมีโปรแกรมที่ต้องการแค่แผ่นละโปรแกรม 2 โปรแกรมเท่านั้น
        ถ้าจะเอาเน้นๆเลย โหลดเอาดีกว่า อยากได้อันไหนก็โหลดอันนั้น ไม่เปลืองตังค์ซื้อ

Comment

Working...
        X