Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง IDM ไม่ได้เพราะโดนตรวจจับcrack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง IDM ไม่ได้เพราะโดนตรวจจับcrack

คือผมเปลี่ยนมาใช้ Google Chrome เลยลบ IDM ของเก่าทิ้งแล้วลง IDM 6.07 ตัวใหม่
    แต่ลงเสร็จหน้าจอขึ้นข้อความว่า........

"ตรวจพบว่าเคยใช้ crack กับ IDM ตัวเก่าเลยถูกล็อคใช้ตัวใหม่ไม่ได้"

ช่วยแนะนำวิธีแก้หน่อยเถอะครับ ผมจะต้องเข้าไปลบอะไรที่ไหนอีกบ้าง ถึงจะไม่มี crack เดิมตกค้างอยู่อีก?
    V
    V
    หน้าจอขึ้นข้อความนี้ครับ......

crack ซ้ำอีกรอบน่าจะหายครับ ของผมเวลาอัพเดทตัวใหม่เสร็จก็ขึ้นเตือนแบบท่านพอ crack ซ้ำก็หายใช้ได้ปกติ

Comment

Google ช่วยคุณได้ หาเลย

แต่แนะนำใช้ของแท้ ดีกว่า ^^

Comment

ผมอยากได Clack อะครับ หาได้ที่ไหนอะครับ ใครมี link ช่วยเอามาให้ทีนะครับ

Comment

Originally posted by sryfire View Post
          ผมอยากได Clack อะครับ หาได้ที่ไหนอะครับ ใครมี link ช่วยเอามาให้ทีนะครับ
          นี้ครับ http://www.overclockzone.com/forums/...8%88%E0%B8%81)

Comment

Working...
          X