Announcement

Collapse
No announcement yet.

***แจก Driver Audigy 4 Mod For SB LIVE,Audigy 1-4 For 2K XP 2K3***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ***แจก Driver Audigy 4 Mod For SB LIVE,Audigy 1-4 For 2K XP 2K3***

เห็นช่วงนี้นิยมเล่นซาวการ์ดกันเยอะเลยอยากให้ได้ใช้กันสำหรับท่านที่หาไม่ได้หรือไม่รู้ไปโหลดจากไหน

ใช้ได้กับ SB LIVE 4.1 , 5.1 และ Audigy 1-4 ลงได้กับ XP 2K 2K3 (เท่าที่เคยลองใช้นะครับ)

สรรพคุณก็น่าจะพอๆทราบกันอยู่ว่ามันคืออะไรนะครับ เจ้าตัวนี้ไม่ขอบอกมากมาย

ถ้าสนใจก็โทรมาละกัน ขอเป็นนัดเจอกันดีกว่า แล้วจะมีน้ำใจซักนิสตอบแทนก็ไม่ว่ากันนะครับ

แผ่นใช้ตามรูปอ่ะครับ

Originally posted by battlecruiser View Post
    before

after

Attached Files

เริ่มจากวันนี้เลยนะครับ (วันเสาร์ 26/01/2551)

ถ้าสนใจเจอกันที่พันทิพย์ไม่เกินประมาณเที่ยง หลังจากเที่ยงจะไปเยี่ยมแฟนที่โรงพยาบาลแล้ว

สนใจโทรมาบอกกันก่อน 10.00 นะครับ

081-269-0119

วันอื่นอาจจะเป็นที่พันทิพย์

หรือแถวดินแดง แถวดาวคะนอง แถวเอกชัย

ถ้าใครมีแล้วก็ผ่านได้เลยนะครับ

แล้วก็ถ้าสนใจไอ้วิสต้า 25 ใน 1 สำหรับไบออสโออีเอ็ม ก็บอกกันได้นะครับ

จะโทรมาตอนนี้เลยก็ได้นะครับ คงไม่นอนแล้วอ่ะครับ จะรีบไปเครม Logitech VX Revolution อ่าครับ
    Last edited by kirk; 26 Jan 2008, 05:39:06.

Comment

เป็นทางเลือกให้อีก 1 ทางครับ...
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=113779

Comment

น่าสนใจครับบบบบบบบบบบบบบพี่น้อง

Comment

อยู่ ตจว ทำไงดีครับ

Comment

อยากได้อ่ะครับ เอาเกมไปแรกได้ป่าว

Comment

สนใจ PM มาคุยเลยละกันครับ

Comment

ใช้กับ 5.1 live sb 0100 ได้ป่าวครับ

แล้วมันจะได้อะไรเพิ่มขึ้นครับจากไดร์เวอร์เดิม

Comment

อยากได้อะครับ มีใครอัพโหลด อีกมั่ง ครับ

Comment

Working...
                  X