Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950 pro ยังแรงพอไหมคับสำหรับ เกมในปัจจุบัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Crysis ได้ 1024*768 medium ครับ ไม่มีแลคครับ เฟรมเลทประมาณ 30-40 คับ แล้วแต่ฉาก

Comment

เชียร์ จอ ก่อนครับ
      ยังไงการ์ดจอรุ่นใหม่ๆมันออกมาแข่งเรื่อยๆอยู่แล้ว
      ซื้อ ก่อนอาจจารุ่นดีกว่า ออกตามมาหลังจากซื้อไม่นาน
      จอ LCD ก็ LCD วันยังค่ำ ซื้อก่อนหลังก็เหมือนๆกัน ไม่ค่อยมีไรเปลี่ยน
      แล้ว x1950pro นี่ เกมใหม่ๆ ปรับ กลางๆ ก็ไหวนะครับก็รุ่นเทพสมัยก่อนหนิ
      (เพราะท่านจอใหญ่ด้วย ถ้าจอเล็ก ปรับสูงได้แน่ แต่ไม่สุดและไม่ AA AF)
      เพราะ เกมถึงจะใหม่ แต่มันไม่ได้กินสเปค เหมือนไครซิสนะครับ
      ผม 7600GT เอง ช้ากว่าท่าน แต่จอเล็ก 1024*768 เกมใหม่ๆ ปรับกลางๆ ก็ยังเรื่อยๆครับ
      มีกระตุกมั่งตอนเริ่ม หรือตอนที่มัน โหลดเยอะๆ

Comment

ผมว่าแรงพอนะครับ X1950PRO นะ

Comment

ผมว่าเก็บเพิ่มอีกสักหน่อยสอยมือ2ทั้งการ์ดและจอก็น่าจะเวิค อิอิ หรือว่าถ้าเห็นอะไรราคางามก็สอยก่อนเลย เหอๆ

Comment

มองไป มอง มา ยอม เอา จอ ก่อน ดีกว่า นาน ๆ ซื้อทีเนาะ
            เด๋วกาดจอเอา x1950pro มาใช้ก่อนก้ด้าย ^^

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
              มองไป มอง มา ยอม เอา จอ ก่อน ดีกว่า นาน ๆ ซื้อทีเนาะ
              เด๋วกาดจอเอา x1950pro มาใช้ก่อนก้ด้าย ^^
              คิดถูกแล้วคับบ อิอิ คือจอ LCD มันจะไม่ค่อยเขยิบราคาเท่าไหร่คับ ไม่เหมือนการ์ดจอ แปบเดียวๆ ลง ออกใหม่ๆ แล้วก็ x1950pro มันยังเล่นเกมได้ ต่ำๆก็ medium ทุกเกม สบายๆคับ เพราะตอนนี้ผมก็ยังใช้อยู่คับ อิอิ crysis ย้ำอีกทีว่า medium ไม่มีตุกคับ 1024*768

Comment

Working...
              X