Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือในด่าน Apollo Square เกม BioShock ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือในด่าน Apollo Square เกม BioShock ครับ

คือผมมาติดตรงที่ Clinic ของ Dr.Suchong หน่ะครับ คือมันจะมีห้องนึงที่มีศพหล่นโดนอะไรหล่นทับตายอยู่ แล้วในห้องนั้น จะมีไอเท็ม Lot192 อยู่บนโต๊ะครับ ผมมั่นใจมาถูกทางแน่ๆ
    แต่ทว่า ผมใช้ Trainer หน่ะสิ ทีนี้ ผมเลยไม่สามารถเก็บ Lot192 ได้ เพราะเกมมันบอกว่า You cannot pickup Lot192 anymore หรืออะไรประมาณนั้น เพราะเหตุผลคือ ผมมี Lot192 เต็มกระเป๋าแล้ว จึงเก็บเพิ่มไม่ได้ ปิด Trainer ก็ไม่ได้เพราะ Lot192 มันเต็มกระเป๋าไปซะแล้ว

วานท่านผู้ที่ใช้ Trainer ช่วยบอกทีครับว่าทำยังไงต่อไปดี หรือท่านใดมีเซฟด่าน Point Prometheus รบกวนส่งให้ทีครับ ด่าน Point Prometheus คือด่านต่อของ Apollo Square ครับ ขอเซฟแบบที่ ฆ่า Little Sister ทุกคนนะครับ เพราะผมเล่นมายังไม่เคยช่วยเด็กซักคนเลย

ขอบคุณมากๆครับ ^^
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ลบเซฟไปแล้วอ่ะ โทษนะ
    ขอเซฟแบบที่ ฆ่า Little Sister ทุกคนนะครับ เพราะผมเล่นมายังไม่เคยช่วยเด็กซักคนเลย
    โหดจริง - -*

Comment

ดันหน่อยครับ อิอิ
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

.

Comment

ไม่มีคนมีเลยดิ -*-

Comment

Working...
          X