Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความชวยเหลือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความชวยเหลือครับ

อยู่เพชรบูรณ์ครับเเนะนำร้านเเต่งคอมร์ให้ทีครับ

พันทิพ ที่เดียวเลยคับ ของเยอะสุด ถูกสุด คับ

Comment

เห้นใจ ตจว เหมียนกัน

Comment

ถ้าพอรู้เรื่อง อีเล็ก ก็ไปดูคามร้านขายอุปกรณ์ อีเล็ก ไงแล้วเอามาประยุกเอา ตัวอย่างถ้าหลอด UV ก็ได้ LED ที่เป็นซุปเบอไบ สีน้ำเงินก็พอแทนได้นะ หรือ หลอด UV เล็ก ๆ ที่ใช้ในเครืองดักยุงก็พอไปได้นะ

Comment

ขนาดผมอยู่ชลบุรียังต้องนั่งรถไปถึง พันทิพย์ เลยของเยอะสุดๆแล้ว

Comment

ผมว่า สั่งทาง Web น่าจะง่ายสุดอ่ะครับ

สำหรับท่านที่ไม่ค่อยมีเวลานะ

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
              ผมว่า สั่งทาง Web น่าจะง่ายสุดอ่ะครับ

สำหรับท่านที่ไม่ค่อยมีเวลานะ
              อันนี้เป็นตัวเลือกที่ดี แต่ไม่มีของให้เดินดูนะซิครับในเว็บลงแต่เด้ด ๆ ของก็น้อย ถ้าไปเดินดูแล้วเห็นนู้เห็นนี่ไอเดียบรรเจิด ครับ

Comment

Working...
              X