Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคนี้กับเน้ตทีว่าเล่นnfs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคนี้กับเน้ตทีว่าเล่นnfs

p 2.26
    ram1.5 ddr
    vga 7300gt ddr3 256mb
    net 256mb TOT
    มันจะเล่นnfs proได้เปล่าคืออยากจะแข่งรถอ่ะคับ

p 2.26นี่CPUตัวไหนครับ Pentium4, Pentium D, Pentium Dual Core? ไม่แน่ใจว่าไหวไหม..
    ส่วนที่เหลือผ่านไปเล่นได้ในระดับต่ำนะครับ ลองหาDemoมาลองก่อนดีกว่าครับ จะได้รู้กันไปเลย

Comment

p4งับผมจะปรับได้แค่ไหนอ่ะคับ

Comment

น่าจะได้นะเพราะมันสเปคเดียวกับcarbon ตอนนั้นผมใช้redeon9600ยังเล่นได้เลย
        แต่อาจปรับภาพได้ไม่สุดนะ

Comment

งับผม

Comment

Working...
          X