Announcement

Collapse
No announcement yet.

abit IP35 Pro สุดยอดเมนบอร์ดที่กวาดรางวัลมาแล้วทั่วโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• abit IP35 Pro สุดยอดเมนบอร์ดที่กวาดรางวัลมาแล้วทั่วโลก

abit IP35 Pro motherboard ที่ยอดเยี่ยมที่สุดแห่งปี 2007 ด้วยการชนะรางวัลมากกว่า 40 รางวัลมาแล้วทั่วโลก ตลอดปี 2007 และยังกวาดรางวัลจาก Bit-tech แห่ง UK, InfoKomputer แห่ง Indonesia และ Overclockersclub แห่ง USA ด้วยตำแหน่ง Best of 2007

* Bit-tech - Best Motherboard in 2007
    * InfoKomputer - Best Product of 2007
    * Overclockersclub - Motherboard of the Year

น่าสนใจจริงครับไม่รู้ราคาเท่าไร

6500 ครับท่าน Saveway

Comment

โหถูกโครต

Comment

ทําไหมมานถูกจังเลยอ่ะ คิดว่า 10000 up

Comment

ดูราคา มันก็น่าคุ้มเลยล่ะคับ แต่ประกันมันล่ะ แล้วอื่นๆอีก แล้วมันใส่ usb ไม่ได้หรอ ดูจาก web Busitek อ่ะ
          http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

40 รางวัล จากทั่วโลก

Comment

USB ได้ครับรายระเอียดที่นี่เลย
              http://www.savewaytech.com/index.php...tpage&Itemid=1

Comment

เออ เนอะเป็นตัวเลือกที่น่าสนเลยทีเดียวตัวนี้
                แต่ข้องใจที่ว่า
                1. ประกันของอะไรบ้าง เคลมที่ไหน เห็น Busitek มีขายละที่นึง
                2. ถ้าเทียบ EP35-DS3R ของน้องกิ๊ก กะ ตัวนี้ ตัวไหนแรงกว่ากันอ่ะ (ใจให้ไปกิ๊ก เพราะใช้ตัวแรกก็ติดใจแล้ว และก็มี DES ด้วย กิ๊ก ^^")
                3. บอร์ดตัวนี้มี C1E ป่ะ เห็น MSI เจ้านึงล่ะ แรงจริงๆ แต่ไม่มีตัวเนี้ย

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                  เออ เนอะเป็นตัวเลือกที่น่าสนเลยทีเดียวตัวนี้
                  แต่ข้องใจที่ว่า
                  1. ประกันของอะไรบ้าง เคลมที่ไหน เห็น Busitek มีขายละที่นึง
                  2. ถ้าเทียบ EP35-DS3R ของน้องกิ๊ก กะ ตัวนี้ ตัวไหนแรงกว่ากันอ่ะ (ใจให้ไปกิ๊ก เพราะใช้ตัวแรกก็ติดใจแล้ว และก็มี DES ด้วย กิ๊ก ^^")
                  3. บอร์ดตัวนี้มี C1E ป่ะ เห็น MSI เจ้านึงล่ะ แรงจริงๆ แต่ไม่มีตัวเนี้ย
                  1. ประกัน Saveway ครับมีปัญหาไปที่ร้านได้เลย
                  2. ผมคิดว่า Abit ตัวนี้เรื่อง OC น่าจะแรงกว่า!!
                  3. เรื่อง C1E ไม่น่ามีปัญหาครับ เพราะบอร์ดของ Abit ส่วนมากใช้ในการ OC เป็นที่รู้กันของเหล่า OC ทั้งหลายครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                    1. ประกัน Saveway ครับมีปัญหาไปที่ร้านได้เลย
                    2. ผมคิดว่า Abit ตัวนี้เรื่อง OC น่าจะแรงกว่า!!
                    3. เรื่อง C1E ไม่น่ามีปัญหาครับ เพราะบอร์ดของ Abit ส่วนมากใช้ในการ OC เป็นที่รู้กันของเหล่า OC ทั้งหลายครับ
                    ข้อ 3 แล้วมันมี C1E มั๊ยล่ะคับ ผมเป็นคนเปิดคอมนานๆ บางทีแต่ไม่ได้ใช้ทำอะไรมาก
                    C1E มันช่วยลดความร้อน CPU แล้วก็เรื่องไฟ ด้วยหน่ะคับ

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                      ข้อ 3 แล้วมันมี C1E มั๊ยล่ะคับ ผมเป็นคนเปิดคอมนานๆ บางทีแต่ไม่ได้ใช้ทำอะไรมาก
                      C1E มันช่วยลดความร้อน CPU แล้วก็เรื่องไฟ ด้วยหน่ะคับ
                      มีซิครับท่านรุ่นเทพนะนีี้ไม่มีได้ไง!!

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                        มีซิครับท่านรุ่นเทพนะนีี้ไม่มีได้ไง!!
                        อ้ออ เป้นอีก 1 ตัวเลือกแฮะ กะว่าจะทำคอมใหม่ ^^" แต่ไม่เคยไ้ด้ยิน Brand Abit

Comment

อ้ออ เป้นอีก 1 ตัวเลือกแฮะ กะว่าจะทำคอมใหม่ ^^" แต่ไม่เคยไ้ด้ยิน Brand Abit
                          ของเค้าดีจิงครับ ลองแล้วจะติดใจผมก็ว่าจะสอยมาซักตัว!! เคยใช้ Abit อยู่สมัยเล่น AMD ชอบครับ

Comment

ใช้ abit อยู่คับ แต่ใช้ ip-35 ตัวPRO ตังไม่พอ อิอิ

Comment

Working...
                            X