Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวระบายความร้อน นี่ต้องซื้อเองหรือมีให้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวระบายความร้อน นี่ต้องซื้อเองหรือมีให้ครับ

จะซื้อ CPU + mainbord มันจะมีตัวระบายความร้อนของ CPU แถมมาให้ด้วยมั้ยครับ หรือเราต้องซื้อแยกเองต่างหาก

ถามเพิ่ม
    CD-rom
    DRW-2014L1T DVD R/RW
    ข้างกล่องมันเขียนว่า SATA inter face มันจะเสียบเข้า ASROCK ได้มั้ยครับ ( เมนบอร์ดมันเขียนว่าเป็น SATA ll )

มีซิงค์ มาตรฐานจากโรงงานแถมมาครับ แล้ว CPU รุ่นไรนะ
    ใส่ได้ ถ้ามีช่องเสียบ อะ

Comment

ถ้าซื้อ Cpu มือ 1 แล้วกล่องหนักๆ นั้นแหล่ะครับแถม

ซื้อปาปริก้า คอนเน้ มันไม่แถมให้หรอกครับ

Comment

ระวังนะ มีค่ายนึง รุ่นนึง เค้าไม่แถมซิ้งค์ให้นา

Comment

ได้ข่าวว่าAMD ตัว Black กับ BE ไม่มีซิงค์ให้นะ

Comment

Working...
          X