Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟสีเขียวตรงเคสผมมันกระพิบตลอดเลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟสีเขียวตรงเคสผมมันกระพิบตลอดเลยอะครับ

ไฟสีเขียวตรงเคสผมมันกระพิบตลอดเลยอะครับ

อากาศมันคืออะไรอะครับ
    มันแก้ตรงไหนอะครับ พอดีเช็กแล้วมัน ก็ยังกระพิบอยู่หรือว่าพาว์เวอร์ไม่พออะครับ

ขอบคุณครับ

ผมเข้าใจว่าเสียบสายผิดครับ ไฟสีเขียวคือสนานะไฟเข้า ไฟสีแดงคือ สถานะ hdd อ่ะ

ถ้างั้นก็แสดงว่า hdd มันกำลังโหลดข้อมูลอยู่ครับ ถ้ามันกระพริบตลอด+ถี่ๆ นี่ hdd กำลังจะไปแล้ว

Comment

เหอๆๆ

ผมเพิ่งซื้อคอมมาใหม่อะๆ ถ้า Hdd กำลังจะไป ก็เศร้าเลยดิ

Comment

Working...
      X