Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมonlineระหว่างNF7G กับ NF6P ต่างกันหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมonlineระหว่างNF7G กับ NF6P ต่างกันหรือเปล่าครับ

เล่นเกมonlineระหว่างออนบอร์ดของNF7G กับ NF6P ต่างกันหรือเปล่าครับ
    ราคาค่าตัว 2 ตัวนี้อยู่ที่เท่าไหร่กันหรอครับ มือ1

Advice เอา His 2600xt ICE มาขายครับพี่น้องงามๆๆๆ

Comment

1. 2190 บ.
      2. 1750 บ.
      แนะนำ nf7g ครับ

Comment

ไม่น่าต่าง
        เป็นผมเลือกตัวที่ถูกกว่า
        ออฟชั่นอื่น โนเม้นท์

Comment

ไม่ต่างเลยครับ ถูกเข้าไว้ครับ

Comment

รุสึก nf7g จะมีชิฟเซทของ nVdia 7050 อ่านะแต่ nf6p นี่ใช่ 60 อะไรสักอย่างป่าวผมว่าภาพคงต่างนิดหน่อยแต่ตอนนี้ผมก็ใช่ nf7g ก็โอเคนะ

Comment

Working...
            X