Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิลิโคนแผ่นกับแบบหลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามนี้เลยค่ะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=158415

Comment

Arctic Cooling MX2 ครับ ของผม ซิงค์ ZALMAN 9700 (ส่วนยาทาเล็บที่แถมมา ไม่ได้ใช้เลย ๕๕๕ เก็บใส่กล่องไว้อย่างเดิมแหละดีแล้ว )เคสปิดนะครับ ไม่ได้เปิดแอร์นะ อิอิ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
        Arctic Cooling MX2 ครับ ของผม ซิงค์ ZALMAN 9700 (ส่วนยาทาเล็บที่แถมมา ไม่ได้ใช้เลย ๕๕๕ เก็บใส่กล่องไว้อย่างเดิมแหละดีแล้ว )เคสปิดนะครับ ไม่ได้เปิดแอร์นะ อิอิ
        ใช้ซีพียูอะไรเหรอครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
          ใช้ซีพียูอะไรเหรอครับ
          E6550 ครับ ตาม ลายเซ็นเลยครับ แต่ เคส เพิ่งเปลี่ยนเป็น TJ07

Comment

แล้ว Arctic Silver ไม่เย็นหรอ อยากเหนคนใช้มาบอก

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post

แสดงว่าอากาศแถวบ้านท่านเย็นมากเลยนะเนี่ย

18 เนี่ยเย็นกว่า Temp ห้องอีกอ่ะ ( >= 25 )

ผมก็ MX-2 แต่ 30กว่าๆแหนะ

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
                แสดงว่าอากาศแถวบ้านท่านเย็นมากเลยนะเนี่ย

18 เนี่ยเย็นกว่า Temp ห้องอีกอ่ะ ( >= 25 )

ผมก็ MX-2 แต่ 30กว่าๆแหนะ
                สงสันอยู่ต่างประเทศ

Comment

Working...
                X