Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ดู ที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ดู ที ครับ

ช่วยดูทีครับพอดีมือใหม่ มา oc เล่น แล้วไฟแดงขึ้นลนลาน เลย อ่า กลัวทำไม่เป็น ไอตรงไฟ FSBT 1.39V กับ ไฟ NB 1.46V มันแดงขึ้นมาอ่ะครับ แล้ว มันอันตรายไหม พอดีผม OC CPU รุ้น E6750 เป้น 3.03 GHZ แล้ว ไฟมันก้อขึ้นมาแบบ นี้ อ่ะ ช่วยบอกที ครับ ท่่านๆ ทั้งหลาย
    Attached Files

ไม่เป็นครับ อัดต่อโลด
    E6750 ต้อง 500*8 นะครับ อิอิ

ปล.รูปดูไม่รู้เรื่องเลยครับ -*-

Comment

เซฟเป็นไฟล์ Jpeg ได้มัยครับ ผมโหลดมาดูไม่ได้เลย

Comment

ลองดู ภาพอันนี้ครับ ไม่รู้ว่าพอดู ได้ไหม
        Attached Files

Comment

ไม่เป็นอันตรายครับ มันเป็นค่ามาตรฐาน เวลาผม OC ผมก็เจอประจำครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาไปซะแล้วครับ

Comment

Originally posted by bemind99 View Post
            ลองดู ภาพอันนี้ครับ ไม่รู้ว่าพอดู ได้ไหม
            น้อยมากๆ ในสายผมนะแค่นี้

Comment

Working...
            X