Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสร็จแล้วชุดนํ้าของผม ขอทุกท่านเข้ามาติชมแนะนำผมทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสร็จแล้วชุดนํ้าของผม ขอทุกท่านเข้ามาติชมแนะนำผมทีนะครับ

เสร็จแล้วชุดนํ้าของผม ขอทุกท่านเข้ามาติชมแนะนำผมทีนะครับ

Tt Bigwater 745+Swiftech Apogee-GTX Extreme
    Attached Files

OC ได้ประมานนี่ครับ ช่วยแนะนำที
    Attached Files
    Last edited by chris123; 26 Jan 2008, 23:51:32.

Comment

ขอติครับ รูปน้อยไปหน่อย

Comment

สวยงามครับ เล่นของแรงซะด้วย บล๊อค GTX เชียว
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อยากเข้าแก๊งแมวนํ้ามัง

ผมเด็กใหม่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
            ขอติครับ รูปน้อยไปหน่อย
            Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            สวยงามครับ เล่นของแรงซะด้วย บล๊อค GTX เชียว
            อยากอัด CPU มากกว่านี่ทำไงเน้อ

Comment

ผมใช้อัดค้างที่ระดับเดิมที่สะเถียรสักพัก
              เผาให้มันเข้าที่แล้วค่อยขยับต่อ 555+
              Burn in CPU.....555+

Comment

โห แค่ idle ก็ 40องศาแล้วอะ น่ากลัวๆ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                  ผมใช้อัดค้างที่ระดับเดิมที่สะเถียรสักพัก
                  เผาให้มันเข้าที่แล้วค่อยขยับต่อ 555+
                  Burn in CPU.....555+
                  อิอิ Burn

Originally posted by nnoottyy View Post
                  โห แค่ idle ก็ 40องศาแล้วอะ น่ากลัวๆ
                  idle ก็ 40
                  FULL OSTHOS 55 เองสำหรับผมนั้นสบายอ่ะ

เมื่อก่อน idle 70 full 90
                  Last edited by chris123; 27 Jan 2008, 07:45:49.

Comment

จ้าก gtx ช่วยได้ขนาด full ที่ 50 เอง โอ้พระเจ้าจอร์จ

Comment

เดียวเอามาโชว์มั่ง แต่ตอนนี้ไม่มีกล้องอะ

Comment

แจ่มกว่าของผมอีก เนี่ยผมไปซื้อ t t m5 มา ปวดกาบานกะปั๊มน้ำมันมากเลย ไม่รู้จะหันไปทางไหนเคสมันเต็มไปหมด- -

Comment

Loop ยังยาวไปนิดครับ ลองทำให้ Loop สั้นลงกว่านี้ อาจเย็นขึ้นน

Comment

ชอบจอ Hp ครับ อยากได้ๆ...

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
                              Loop ยังยาวไปนิดครับ ลองทำให้ Loop สั้นลงกว่านี้ อาจเย็นขึ้นน
                              เห็นด้วยครับ

เล่นน้ำมันเย็นสะใจแบบนี้แหละครับ ลองเพิ่มไฟ NB ครับ ตามด้วยไฟ CPU แล้วขยับบัสไปเรื่อยๆ ตันเมื่อไหร่ก็แปลว่าจอดแล้วสำหรับชุดนี้ บางทีบอร์ด 965 อาจจะไปได้สวย บางที่ P35 ก็แรงกว่า อิอิ

Comment

Working...
                              X