Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 3850 น่าเล่นไหมครับ เข้ามาแนะนำกานหน่อย....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 3850 น่าเล่นไหมครับ เข้ามาแนะนำกานหน่อย....

อยากถามว่า ใครใช้ Spark 3850 อยู่บ้าง แล้วจะเช็คราคาพี่ปาร์คได้จากที่ไหนบ้างครับ

แล้วมี ยี่ห้ออื่น ไหมครับ ที่ไม่ใช่ พลังสีกับแซพฟลาย อ่ะครับ

ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำครับ

ปล. หรือว่าจะเก็บเงินไว้ รอรุ่นใหม่ๆ ในไตรมาสถัดไปดีครับ อิอิ
    ปล2. ถ้าตั้งรับซื้อ 3850 ไว้ ควรจะได้ประมาณเท่าไรครับ (ทุกยี่ห้ออ่ะครับ)

ยังมี HIS อีกยี่ห้อครับ

Comment

ไม่ได้ใช้อะ ^^ แต่อยากตอบ หิหิหิ
      1000 ก็น่าจะมี หรือ เชียร์รังสิต
      มียี่ห้อ HIT ของ Advice (ที่เชียร์รังสิต Coputer OK)

ปล.ไม่รีบใช้เก็นใว้ก่อนก็ได้ เดี๋ยวรุ่นใหม่ก็คงมา มั้ง
      ปล2.ขอไม่ตอบ ราคามือ2 ตามตกลง (ผมปล่อยพลังสีไป 5400฿)

Comment

Originally posted by chillchill View Post
        ยังมี HIS อีกยี่ห้อครับ
        ท่าวหร่ายอ่า งับ

Comment

กำลังเล็งอยู่เหมือนกันครับ อยากรู้ด้วยคน

Comment

ผมว่านะ เล่นแม่...งเลย(ยิงแม่งเลย) 555
            ตามราคาแล้วก็น่าจับจองนะครับ
            กลัวแค่ไดร์เวอร์ครับ ถ้าใจไม่รักจริงๆก็ 8600 เหอะครับ

Comment

3850แรงกว่า8600คับราคาเท่ากัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ไม่ได้ใช้อะ ^^ แต่อยากตอบ หิหิหิ
                1000 ก็น่าจะมี หรือ เชียร์รังสิต
                มียี่ห้อ HIT ของ Advice (ที่เชียร์รังสิต Coputer OK)

ปล.ไม่รีบใช้เก็นใว้ก่อนก็ได้ เดี๋ยวรุ่นใหม่ก็คงมา มั้ง
                ปล2.ขอไม่ตอบ ราคามือ2 ตามตกลง (ผมปล่อยพลังสีไป 5400฿)

ปล่อยพลังสีไป 5,400 เองหรอออ T_T งี้แสดงว่ามีสิทธิ์ได้เล่นพลังสิ

Originally posted by bankxmen View Post
                ผมว่านะ เล่นแม่...งเลย(ยิงแม่งเลย) 555
                ตามราคาแล้วก็น่าจับจองนะครับ
                กลัวแค่ไดร์เวอร์ครับ ถ้าใจไม่รักจริงๆก็ 8600 เหอะครับ
                อ่าา เรื่อง Driver ก็เกรงๆอยู่เหมือนกันนะครับ แต่ว่า ค่าตัวมัน ในอนาคต น่าจะสวยหรูกว่า 8600GT ด้วยอ่ะคับ T_T

ว่าแต่ที่แนะให้ เล่น 8600 ต่อไป หมายถึง ใช้ไปก่อน แล้วตัวใหม่มาก็ค่อยว่าีักัน หรองับ

Comment

ก็คงงันคับ เก็บอีก4000ก็8800GTเลยคับ

Comment

รอดูราคา9600Gtคับแรงพอๆกับ3870เลย

Comment

มันชักจะยังไงๆ ใจมันคงลอยไปกับค่ายเขียว

Comment

ก็ของเข้าแรงคับพี่

Comment

Originally posted by bank04967 View Post
                          ก็คงงันคับ เก็บอีก4000ก็8800GTเลยคับ
                          4k เลยนะครับ พี่้น้องครับ

Comment

ปัญหา ทุกอย่าง มีทางแก้เสมอครับ

Comment

Originally posted by bank04967 View Post
                              รอดูราคา9600Gtคับแรงพอๆกับ3870เลย
                              น่าดูเหมือนกันครับ ติดอยู่ที่ราคายังไม่รู้

Comment

Working...
                              X