Announcement

Collapse
No announcement yet.

ริมแดงกับธรรมดาต่างกันมากมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ริมแดงกับธรรมดาต่างกันมากมั้ยคับ

1.ริมแดงกับธรรมดาต่างกันมากมั้ยคับ

2.ริมแดงหาซื้อได้ที่ไหน [สมมุติผมจะเล่นx3จะมีแบบริมแดงเลยมั้ย]

3.ราคาแพงกว่าธรรมดาประมาณ

4.ความเสี่ยง

5.มีริมอะไรที่ดีกว่ารอมแดงอีก

ขอบคุณคับ
    Last edited by KaLuY; 27 Jan 2008, 01:08:33.

Originally posted by KaLuY View Post
    1.ริมแดงกับธรรมดาต่างกันมากมั้ยคับ

2.ริมแดงหาซื้อได้ที่ไหน [สมมุติผมจะเล่นx3จะมีแบบริมแดงเลยมั้ย]

3.ราคาแพงกว่าธรรมดาประมาณ

4.ความเสี่ยง

5.มีริมอะไรที่ดีกว่ารอมแดงอีก

ขอบคุณคับ

ขอตอบครับ

1. ไม่ต่าง
    2. บ้านหม้อ คลองถม
    3. ไม่รู้
    4. ถ้าเสี่ยง ก็เสี่ยงทั้งสองตัวล่ะครับ
    5. ริมมูซีน ครับ

อิอิ ล้อเล่นนะครับ

Comment

Working...
    X