Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark HD3850 สั่งซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark HD3850 สั่งซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

พอดีเป็นคนต่างจังหวัด แล้วที่นี่เขาไม่ขาย Spark กันแล้ว เศร้าใจคับ

Originally posted by james View Post
    พอดีเป็นคนต่างจังหวัด แล้วที่นี่เขาไม่ขาย Spark กันแล้ว เศร้าใจคับ
    เล่นยี่ห้ออื่นเถอะคับ ราคาม่ายดีเวลาขายแถมงานก็มะเนียน

Comment

กำ เห็นมีคนพูดกันเยอะว่า Spark ถูกและคุ้มที่สุดฮะ เลยอยากได้ครับ

Comment

Originally posted by james View Post
        กำ เห็นมีคนพูดกันเยอะว่า Spark ถูกและคุ้มที่สุดฮะ เลยอยากได้ครับ
        ถ้าไม่ซีเรียส เรื่องประกันที่มีแค่2ปีนะครับ ก็เอาเถอะครับ ถูกดีส่วนเนื้องาน ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ดีนะครับ อยุ่ในระดับที่ ok

Comment

Originally posted by camell28 View Post
          เล่นยี่ห้ออื่นเถอะคับ ราคาม่ายดีเวลาขายแถมงานก็มะเนียน
          ยี่ห้ออื่นก้แพงกว่าเยอะซิครับ ตัวนี้แรงกว่า เย็นกว่าด้วยครับ ผมใช้อยู่ 3850 เหอๆๆ ของเพื่อนผม สไปซ์ 3850 ทำไมมันร้องจังเลยหล่ะ ซิ้งเดิมนะ

สปาร์ค 5400 แรง เย็น

สไปซ์ 6200 แรง ร้อน

ดูราคาดิ เหอๆๆ

Comment

เห็นเคยมีที่ advice แต่ตอนนี้ 3850 หมดเกลี้ยงเลย ทุกยี่ห้อ

Comment

Working...
            X