Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20000 +-2000 ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20000 +-2000 ช่วยดูให้หน่อยครับ

งบ 20000 +-2000 เอารุ่นไหนดีครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อ เล่นเกมส์ได้บ้าง แต่ไม่หนัก เน้นพิมงาน ดู้ให้หน่อยครับ

แนะนำตัวตามลายเซ็นละกันครับ ถ้าหาซื้อได้นะ (เห็นมีคนบอกว่าหายาก) 22000 บาทคับ แต่ผมซื้อมาตั้งแต่ตอน X'mas

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ลองหามือสองมาเล่นดูอ่ะครับ ได้สเปคสูงขึ้นเยอะเลยนะ ^^

Comment

ผมกลับคิดว่า notebook เป็นอะไรที่ไม่ควรใช้มือสองนะครับ มันไม่เหมือน desktop ที่ตรงไหนเสียก็เปลี่ยนเฉพาะส่วนได้ ยังไงมือ 1 มีประกันก็น่าจะอุ่นใจกว่า (ยกเว้นมือ 2 มีประกัน)

Comment

^
            ^
            ^
            ผมเห็นด้วยอย่างแรง อย่างว่าแหละครับ เสียตรงไหนก็เปลี่ยนยาก เรื่องมาก ไม่คุ้มค่า ยังไงมือ1ดีกว่าครับอุ่นใจกว่า

Comment

Working...
            X