Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปประกอบคอมเครื่องใหม่ครับ ร้าน jib ดีปะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปประกอบคอมเครื่องใหม่ครับ ร้าน jib ดีปะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ

จะไปประกอบคอมเครื่องใหม่ครับ ร้าน jib ดีปะครับ แนะนำร้านหน่อยครับ แล้วร้านนี้ไว้ใจได้ไหมครับ ประกอบดีไหม ราคามาตรฐานเท่าๆกับร้านอื่นไหมครับ ถ้ามีร้านอื่นอีกช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

TK / Jedi ครับ ... โดยเฉพาะ Jedi งานพิถีพิถันมาก เขาประกอบกันหน้าร้านให้เห็นเลย สายไฟเก็บเรียบร้อย งานดีครับ ไม่ลวก

อุปกรณ์แต่งเคสดีมียี่ห้อ JIB ไม่มีหรอกครับ ต้อง 2 ร้านที่ว่านี้

sigpic

Comment

ไม่มีความเห็นเรื่อง ร้านครับ

Comment

อยู่ที่ชอบคับร้านไหน ก็เลือกแล้วแต่ชอบ ดีที่สุด

Comment

เคยได้ยินมา แต่ไม่รู้ว่าจริงไหมว่าร้าน jix ใช้อุปกรณ์ไม่ค่อยแน่นอน เช่น เอาของเคลมมาใส่ให้ เช่นเมนบอร์ด เอาของเก่ามาใส่ให้ เช่น ฮาร์ดดิสก์พกพาแบบประกอบ อันนี้น้องเขาเอามาให้ดู เพราะมันใช้งานไม่ได้ พอแกะออกมาเป็น ฮาร์ดดิสก์ที่ใช้ประกอบใน โน๊ตบุก ยี่ห้อ HP ไม่มีสติ้กเกอร์ประกันติดเลย ทั้ง ที่ฮาร์ดดิกสส์และกล่อง พอดีเจ้าของเขาทิ้งใบเสร็จไปแล้ว ก็เลยต้องซื้อใหม่

Comment

เห็นว่า jib ราคาถูกกว่าร้านอื่นนี่ครับ

Comment

อยากได้ 7900 gs กับ Spark 8600 a650 จะหาร้านไหนดีครับ ดูหลายร้านแล้วไม่ค่อยมีของเลยอะ

Comment

dunn

Comment

เรื่องราคาไม่แน่ใจครับ แต่ถ้าเอาบริการดี ไว้ใจได้ ผมแนะนำ Jedi เหมือนกันน่ะ

Comment

Working...
                  X