Announcement

Collapse
No announcement yet.

Maxnetที่โทรมาว่าใช้ฟรี1เดือนอย่าไปใช้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Maxnetที่โทรมาว่าใช้ฟรี1เดือนอย่าไปใช้นะครับ

เสียค่าโง่อีกแล้วล่ะครับ คือที่บ้านใช้tttมีคนโทรมาบอกว่าใช้maxnetฟรี ใช้ๆไป2วันมีปัญหาผมเองก็คิดว่าเดี๋ยวมันก็หาย รออีก5วัน ยังไม่หาย โทรไปเบอร์ที่เคยติดต่อมา เขาบอกว่าจะแจ้งช่างให้ ผมรอไป7วัน โทรไปใหม่คราวนี้เขาบอกให้โทรไปอีกเบอร์แจ้งช่าง อีก2-3วันช่างถึงจะมา ถึงจะเล่นได้ครับ สรุปแล้วผมไม่ได้เล่น20วันแล้วเดือนนี้ เขาไม่ได้บอกว่าจะcancelได้อย่างไร ภายในวันที่เท่าไหร่ ผมก็ใช้ๆไปพอครบเดือนไม่เห็นมีใครโทรมาให้cancel(ตอนจะให้เราใช้โทรได้โทรดีรู้สึกจะโทรมา3รอบ)เขาก็ปล่อยให้เล่นไปเรื่อยๆ ไอ้ผมก็นึกว่าได้เล่นฟรีชดเชย พอครบ2เดือนบิลมาเลยครับ1220บาท มาได้ไงเนี่ย สุดท้ายผมก็ต้องไปcancelเขาเองเขาถึงจะตัดให้ครับ แล้วที่ใช้ฟรี1เดือนก็ไม่ได้ คือผมต้องคืนadslmodemให้เขาไปตอนไปยกเลิก สรุปผมเล่นไป1เดือน10วันราคา1220บาทน่ะครับ

ระวังนะครับอย่าตกเป็นเหยื่อกำคำว่าฟรีแบบผม

แถวไหนครับ ของผมก็ใช้อยู่ 256k/128k ม่ะเคยมีปัญหาเลย ใช้เดือนแรกฟรี ก็โหลดบิทตลอด ม่ะเคยดาวน์เยย เดือนที่สองใช้เสร็จถึงจะมีบิล รวมแวตก็หกร้อยก่าบาท ม่ะเคยเห็นมีครายโทรมาสักที
    เหอะๆ ถ้าโทรมาจะบอกว่าใช้ดี ขอฟรีอีกเดือนได้ป่ะ อิ อิ

Comment

โลกนี้ไม่มีของดี แล้ว ฟรี ครับ ท่าน

Comment

ของฟรีไม่มีในโลกกกก

Comment

Originally posted by หล่องง View Post
          ของฟรีไม่มีในโลกกกก
          ใช่ๆๆๆๆ

Comment

อย่างงี้นี่เอง ผมเองก็สนใจอยู่ครับ ถึงว่า....ฟรี อิอิ

Comment

ผมก็ ใช้นะท่าน มายืนยัน อีกเสียงว่า ช่วง ให้ใช้ฟรี 1 เดือน ผม ไม่มีปัญหา อะไรนะคับ ใช้งานได้ ตามปกติ speed 1024/512

Comment

ผมว่า อยู่ที่ ชุมสายมากกว่า เน่าเป็นเขตๆอ่ะ TT&T มันแถวบ้านนอกนี่นา ย่อมเน่า

Comment

ผมขอเบอร์ใหม่ TTT และขอ ADSL ให้โมเด็มมาด้วย ช่างมาเดินสายติดตั้งให้ใช้เน็ตและเบอร์ได้วันที่ 19 ตค. ผมยังไม่จ่ายเงินสักบาทเลย.. ขอหมายเลขใหม่เลยนะครับ..ไม่มีค่าขอหมายเลขมีแต่สัญญา ADSL ถ้าเรายกเลิกก่อนปีปรับ 2500บาท
                  ในบิลเขียนมามีค่าใช้จ่าย สามพันกว่าบาท แล้วข้างล่างก็เขียนส่วนลดมาเท่ากัน จ่าย 0.00บาท
                  Last edited by hornetpc719; 18 Nov 2006, 01:19:05.

Comment

ผมพึ่งได้มา 3วัน 256/128 ไม่เหนมีปัญหาไรเลย ใช้ทั้งวันทั้งคืน

Comment

Working...
                    X