Announcement

Collapse
No announcement yet.

nfs protreet เวลาแข่ง DRAG เปลียนเกียร์ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nfs protreet เวลาแข่ง DRAG เปลียนเกียร์ยังไง

nfs protreet เวลาแข่ง DRAG เปลียนเกียร์ยังไง ผมใช้จอยเล่นไปได้แค่เกียร์1 เอง แล้วก็เครื่องพัง

ดูวัดรอบ ถ้าเกิดขีดแดงของวัดรอบ นานเกินจะพัง

Comment

กดปุ่มข้างบนอะ L1หรือL2 หรือR1 R2นี่แหละ ผมใช้คีย์บอดอะ..อิอิ

Comment

เพิ่งเคยเล่นเหรอครับ

Comment

อยากได้สูตรโกงตังค๊าบบบบบบบบ

Comment

เข้าไปดูใน options สิครับ ว่าเปลี่ยนเกียร์กดปุ่มอะไร

Comment

ตั้งค่าเองก็ได้ครับ

Comment

กดปุ่มครับ... อ่ะล้อเล่น.. เข้าไปตั้งปุ่มกรับเกียร์ขึ้นก่อนนะครับ เวลาเปลียนดูให้วัดรอบมันวิ่งถึงขีดเขียวครับ แล้วก็กดเปลี่ยนเลย

Comment

Working...
                X