Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา ครับ พอ Oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา ครับ พอ Oc

คือ มันเป็นไรไม่รู้ครับเครื่องผม เวลาเปิดเครื่อง คือเครื่องมันจาติดอยู่แปบนึง แล้วมันก้อดับ แล้ว สักแปบมันก้อจาติด แล้วถึงจาเข้าวินส์โดว์ ได้ครับ เป็นทุกครั้งเลยครับ มันเป้นหลังจากการ OC ตอนซื้อ คอมมาใหม่ๆ ก้อไม่มีปัญหาอะไร ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการ Oc หรือ เปล่า แต่ผมก้อ Oc เบาๆเองนะ E6750 2.66 @ 3.12 แค่ นี้เอง แต่อาการ อย่างอื่นไม่มีนะ ใช้ได้ ปกติไม่มีปัญหา จาเป็นก้อตอน เปิดเครื่องใหม่ๆ ช่วย บอกทีครับ

ของผมก็เป็น เหอๆ นึกว่าเราเป็นอยู่คนเดียว^^.

Comment

เป็นปรกติครับ บอร์ด Asus ถ้า OC ส่วนมากจะเป็นแทบทุกตัว ของผมก็เป็นครับ

Comment

อ่อ ครับ แสดง ว่ามันคืออาการปรกติ จาได้ ไม่ต้องกังวล

Comment

Working...
        X