Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ่งนี้เขาเรียกว่าอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิ่งนี้เขาเรียกว่าอะไรครับ

มันใช้วัดกำลังไฟฟ้าตอนที่เราใช้เครื่อง...จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    Attached Files

Originally posted by ป่าน View Post
    มันใช้วัดกำลังไฟฟ้าตอนที่เราใช้เครื่อง...จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ รอคนเคยใช้มาอธิบายดีกว่าครับ

Comment

ร้านขาบเครื่องมืออุปกรณ์เกี่ยวกับไปฟ้าอิเล็กทรอนิกส์น่าจามือ ลองเอารูปไปให้เค้าดู แล้วบอกหน้าที่มัน

Comment

แพงครับหาซื้อแถวบ้านหม้ออันล่ะ 400-500 ดี กว่า ตัวในรูปน่าจะ 1500+ สงสัยจะฟังชั่น เยอะ
        แค่มิเตอร์อนาล็อค ของผม ตัวตั้ง 2000 ~_~

Comment

นัฐพล NPE น่าจะมี ที่เซียร์

Comment

มันจำกัดหรือเปล่าครับว่าต่ออุปกรณ์ได้กี่สูงสุดวัตต์

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

สรุปมันชื่อว่าอะไรเหรอขอรับ ^^

Comment

power consumption meter

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                    power consumption meter
                    หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

Working...
                    X