Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคุณวิกรอีกทีครับเรื่องการ์ดจอละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

spark เคยเจอปัญหาแค่รุ่นเก่าๆ เรื่องพัดลม...ที่เหลือไม่เห็นมันเป็นไรเลย
    ปล.มันพังตอนหมดประกันพอดีเลย...เหมือนๆกับซัพพลายที่ซื้อเมื่อไม่านนี้2ปี+1วันพัง(24ชม ไม่ปิด)ปะกัน2ปี เอิกๆ

Comment

ยืนยันอีกคน พอประกันหมด ของเค้าพังเลยจิงๆ เจอมา 2 อย่างละ ทั้ง Enermax ทั้งการ์ดจอ สงสัยอายุการใช้งานคงพอดีกะประกัน หรือเราใช้มันโหดไปหว่า อิอิ

Comment

ซวย ช่วยไม่ได้ครับ

Comment

เหอะๆ X1300proผมใช้ 3ปี ไม่เห็นจะพัง
          ไมเคยเครม ด้วย

Comment

ใครอยู่กทม.เห็นSpark HD3850 ร้านไหนช่วยมาแจ้งในกระทู้ทีนะครับ ขาดแต่การ์ดจอ แป่วเลยตอนนี้ คิดอยู่ว่าจะเล่นยี่ห้ออื่น แต่ติดว่า Spark มันถูกอิอิ มียี่ห้ออะไรน่าสนอีกบ้างครับ ท่านทั้งหลาย

Comment

อิอิ

Comment

สอบถามมาตอนนี้มีของ Power Color Hd3850 25mb ราคา6000 กะ Hd3850 Oc 512mb 6900 ตัวไหนน่าสนฮะ แล้วของยี่ห้อนี้เป็นเยี่ยงไรบ้างฮะ หรืออดทนรอ Spark ต่อไปครับ ท่านพี่ๆ

Comment

ซื้อไปเถอะครับ ถ้าไม่คิดมาก เอามัน ตัว 512 OC ไปเลย ใหนๆก็จะแรงแล้ว

Comment

ตัวPower color HD3850 512 Oc กะ Spark 3870 ราคาใกล้ๆกัน น่าคิด อิอิ โทษทีนะครับท่านๆ พอคิดไม่ตก อยากซื้อทีเดียวยาวๆ แต่ก็อย่างว่างบไม่เยอะฮะ เลยต้องทบทวนนานนิดนึงอะคับ กลัวผิดหวัง

Comment

เดียวก็ไปเลื่อยๆ หรอก อิอิ รุ่นสูงกว่า มันก็ดีกว่าอยู่แล้ว พอเพียง

Comment

ตอนนี้ก็ไปเรื่อยๆแล้วฮะ คริๆ จาก Spark HD3850 ราคา 5500 ตอนนี้ไป Powerlcolor 512 Oc ราคา6900 และ กะลังตัดสินใจฮะ แพงกว่ากันพอดูเลย กลัวใช้ไม่ถึงราคาที่ทุ่มไปฮะ

Comment

เอาเท่าที่ตัวเองมีงบเหอะครับ อย่าไปใส่ใจมากนักเลย ซื้อมา 1วันก็ตกรุ่นละ อย่าคิดมาก ไม่ซื้อก็ไม่มีใช้นะครับ

Comment

โทรไปถาม Tk เขาบอก Powercolor 512 OC ไม่มี มีแค่ 256 mb งงแตกฮะดูจากในเวบมีโทรไปบอกไม่มี หรือว่าเวบเขาลงผิดสงสัยต้องออนบอร์ดตลอดไป หรือไม่ก็ไปหาช็อปของมือ2 ละฮะ ว่าแรงช่วยเรียง คุณภาพ/ราคา ตามยี่ห้อให้ทีครับ จะได้เลือกถูก ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

แรมบนการ์ดจอ ใช้ไม่มากเท่าไรครับ 256 ก็พอเพียงแล้วครับ ไม่มีก็ไม่งอครับ ซื้อที่มีครับ จะได้ ได้ไช้งานครับ

เรื่อง ยี้ห้อไม่หนีกันหรอกครับ ถ้ารุ่นเดียวกัน ต่างกันที่คะแนนเทสนิดหน่อย เองครับ เอาที่เราชอบดีกว่าครับ

Comment

แสดงว่าในนี้เขาลงไว้หรอกหรอครับพี่วิกร
                                http://www.tkcom99.com/index.php?is_...ab9f8b35cee70a

แล้วถ้าเรียงตามยี่ห้ออันไหนคุณภาพดีกว่ากันฮะ Spark/Msi/Powercolor/Sapphire/His

ครับถ้าพรุ่งนี้ยังไม่ได้เรื่องคงหายี่ห้ออื่นแทนละครับ แต่ไม่รู้คนขายมั่วหรือเวบหลอกคับ

Comment

Working...
                                X