Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gear of war เล่นแล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gear of war เล่นแล้วกระตุก

เสปคเครื่องผมคับ

AMD 4400+x2
    M/B A8N-SLI
    VGA powercolor ATI3870 OC 512MB
    VGA Driver 8.1
    HDD200GB
    RAM2GB
    OS Vista32
    ingame res : 1024x720
    Fps มันสวิงมากเลยคับเดี๋ยว 50-18 บางช่วงลงต่ำกว่า 10 ก็มี ลองทั้งปิดและเปิด DX10 ก็เป็น.ที่แปลกคือ fps มันสวิงตรงช่วงนั้นๆของเกมด้วยคับ.
    ขอบคุณคับ

เปิด V-sync ครับ แล้วมันจะล๊อคเฟรมเรตไว้ที่30fps จะดูsmoothกว่า

Comment

แล้วเกมนี้ 30 fpsพอเล่นได้มั้ยคับแบบว่าเวียนหัวมั้ยเพราะเกมประเภทนี้เล่นแล้วมึนมากมาย.

Comment

ผมว่าเกมนี้มันมี bug นะครับ เล่นๆไปจะมีหยุดกึ๊กๆ เป็นบางรอบ ลองอัพเดท patch ดูน่าจะดีขึ้น

Comment

เกมส์นี้ผมปรับภาพแล้วเล่นไม่ได้ กด Back ไม่ได้ -*-

Comment

Working...
          X