Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอครั้งสุดท้ายอีกไม่เกินคืนนี้จะสั่งแล้วตักสินใจยากมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอครั้งสุดท้ายอีกไม่เกินคืนนี้จะสั่งแล้วตักสินใจยากมากครับ

มีงบประมาณ23k
    ไม่เอาเคส ไม่เอาdvd-rom ไม่เอา supply ไม่เอาhd ครับ
    ขอฝั่ง intel นะครับ
    ปล.ผมอยากได้ 8800gt ถ้าไม่พอจริงๆขอ 3870 ก็ได้ แต่แนะนำยี้ห้อที่ oc แรง ไม่ร้อนนะครับอิอิ
    อีกอย่างผมมีsupply ใหม่ 400w ไหวไหมครับ
    thk.

400W ยี้ห้ออะไรละ

Comment

Intel Core2duo E6750 ฿6,700.00
      ASUS P5K ฿4,000.00
      Corsair XMS2 DDR2-800 ฿2,390.00
      MSI Geforce 8800GT OC ฿9,400.00

Comment

นี้ห้อblossom power ครับ มันเขียนติดข้าง

Comment

ไม่เคยได้ยินเหมือนกันครับ อนากจะ FULL หรือ ไม่ FULL ก็ไม่รู้เอาเป็นว่าถ้าติดมากับเคช ก็ต้องแบ่งเงินมาซื้อ PSU ด้วยนะครับ

Comment

แล้วตัวPSUที่FULLได้ในราคาถูกๆนี้แนะนำหน่อยนะรับ

Comment

Originally posted by junzaa403 View Post
              แล้วตัวPSUที่FULLได้ในราคาถูกๆนี้แนะนำหน่อยนะรับ
              ลองดูร้าน Jedi มี GIGABYTE 550W ราคา 2,XXX Bath เองแจ่มๆ

Comment

ENERMAX 460 เหมาะกับชุดที่มี 8800 ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับอีก แล้วก็ช่วยแนะนำ8800gt ทีครับที่มันไม่ร้อนแรงถูก

Comment

ผมใช้ Delux 500w พอไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by junzaa403 View Post
                      ขอบคุณมากๆครับอีก แล้วก็ช่วยแนะนำ8800gt ทีครับที่มันไม่ร้อนแรงถูก
                      ถูกสุดก็ SPARK แค่งบขยาดนี้ Galaxcy ก็ดีนะครับ หรือ MSI ก็ OK 9500+-

ผมใช้ Delux 500w พอไหวไหมครับ
                      มีน้องคนนึงในเวปเล่าให้ฟังว่า DELUX เปิดเครื่องได้ครับ ใช้งานทั่วๆไป กับ 8800 ก็ได้ แต่เล่นเกมส์ ดับบ่อยมากครับ ตอนนี้ก็ ENERMAX แล้วครับ

Comment

อ้อครับผมเข้าใจแล้วครับงั้นENERMAX

Comment

Intel Core2duo E6550
                          เมนบอร์ดแนะนำทีไม่เกิน2500
                          kington DDR2-667/800 เอา800ก็ได้ถ้าราคาต่างกันมาก
                          GIGABYTE GeForce 8800GT TurboForce Edition
                          น่าจะประมาณเท่าไร่ครับจัดที

Comment

Intel Core2Duo E6550 6000.-
                            ASRcok Wolfdale1333-D667 1700.-
                            Corsair Value Select DDR2-667 1GBx2 1300.-
                            Gigabyte Geforce 8800GT+Zalman 8990.-

Comment

Working...
                            X