Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต 1.5 TOT กับโปรแกรมเร่งบิต ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอจบด้วยงานตัวนี้เลยนะครับ

ผมเริ่มโหลดงานนี้ก่อนตั้งกระทู้นี้ประมาณ 10 นาที

งานตัวนี้ผมโหลดเสร็จ เวลา 19.26 ตามนาฬิกาที่เครื่อง

สรุปเวลาจริง ก็เกือบๆ 2 ชม อยู่ดี

แล้วไอ้งานไหนหว่าที่มันเสร็จแค่ 45 นาทีเมื่อเช้าสงสัย มิยาบิ แผ่นเดียว อิอิ
    Attached Files

Comment

Originally posted by pann View Post
      ขอจบด้วยงานตัวนี้เลยนะครับ

ผมเริ่มโหลดงานนี้ก่อนตั้งกระทู้นี้ประมาณ 10 นาที

งานตัวนี้ผมโหลดเสร็จ เวลา 19.26 ตามนาฬิกาที่เครื่อง

สรุปเวลาจริง ก็เกือบๆ 2 ชม อยู่ดี

แล้วไอ้งานไหนหว่าที่มันเสร็จแค่ 45 นาทีเมื่อเช้าสงสัย มิยาบิ แผ่นเดียว อิอิ

Comment

Working...
      X