Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาแผ่น อคิลิค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาแผ่น อคิลิค

พวกพี่ๆไปตัดแผ่น อคิลิค มาเท่าไหร่กันมั่งครับ และขนาดเท่าไหร่ครับ
    พรุ่งนี้ผม จะไปตัด ขนาด 12*13 แต่ไม่รู้จะเอาหนาเท่าไรดี และก็ราคาด้วยครับ
    พอจะกะประมาณใด้มะครับ จะใด้เอาตังไปถูก

คงไม่เกิน 200 หรอกคับผม

Comment

ของผมตัดมา ให้เราทำตามแบบเราเสร็จเลย ตัดแต่ง เจาะรู้ ประมาณ150 ครับ ไม่เกิน 200 ครับ

Comment

ไมน่าจะเกิน 200 หรอกครับ

Comment

Originally posted by zodiacunknow View Post
          พวกพี่ๆไปตัดแผ่น อคิลิค มาเท่าไหร่กันมั่งครับ และขนาดเท่าไหร่ครับ
          พรุ่งนี้ผม จะไปตัด ขนาด 12*13 แต่ไม่รู้จะเอาหนาเท่าไรดี และก็ราคาด้วยครับ
          พอจะกะประมาณใด้มะครับ จะใด้เอาตังไปถูก
          ผมถือฝาข้างเครสไปเลยครับ ที่ร้านทำป้ายสติกเกอร์ (ใหญ่ๆ)
          อยากได้แบบใหนบอกเขาวัด ตัดเลย หรือให้เขาออกแบบให้ก็ได้ครับ
          เขาใช้เลื่อย จิกซอ(ไฟฟ้า) ตัดไม่เกิน 5 นาที วัดแผ่นใส ของผม 40*40 ซ. 160 บาท (ใหญ่มาก)
          ติดตัดเจาะ เสร็จสมบูรณ์ คิด ค่าแรง 50 บาท ติดเรียบร้อย + แผ่น อคิลิค เสีย 200 ฿ ลด 10 ฿ สวยงาม

หุหุหุ

Comment

แล้วแผ่นอคิลิค หาที่ไหนหละครับ บอกที ไม่เคยซื้อ

Comment

ซื้อที่ร้านทำป้ายโฆษณาครับ --- บอกให้เค้าตัด ตามสั่งได้เลย

ซื้อที่แผนกเครื่องเขียน เช่น เดอะมอลล์บางกะปิ (ที่อ่นไม่รู้ ไม่เคยไปหา แต่เดอะมอลล์มีแน่นอน) --- ต้องเอามาตัดเอง

Comment

ช่วยกรุณาบอกชื่อ หรือแนะนำร้านทำป้ายที่ว่า
                แถวย่านถนนลาดพร้าว หรือใกล้เคียงด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ต้องการขายแผ่นอคิลิคด่วนค่ะ สั่งมาเกิน

สั่งผลิตแผ่นอคิลิคมาเกินค่ะ ขนาด 4x8 ฟุต หนา 3 มิล ค่ะ
                  - สีแดง p115 12 แผ่น
                  - สีน้ำเงิน p302 15 แผ่น
                  - สีม่วง p377 6 แผ่น
                  - สีฟ้า p324 8 แผ่น
                  แบบว่าสั่งมาใช้งานตกแต่งแล้วแผ่นอคิลิคมันเหลือใช้ไม่หมดน่ะค่ะ ของที่มีอยู่สภาพ 100 % ค่ะ ตอนแรกตกลงทางโรงงานว่าถ้าเหลือสภาพ 100% คืนได้ แต่พอทำงานเสร็จเห็นเหลือเยอะมั้ง เลยไม่ยอมรับคืนตอนนี้เลยแย่ค่ะ กำไรไม่มีเลย มันมาตกอยู่ที่แผ่นอคิลิคหมด ยังไงรบกวนผู้ใจดีรับซื้อด้วยน่ะค่ะ ราคาต่อรองกันได้ค่ะ 086-8881061 โบกี้ค่ะ

Comment

ผมซื้อหนา 2 มิล 36*31ซม. ราคา78บาทเองแต่เป็นอคิลิคใสนะ

Comment

เวลาซื้อให้ซื้อเต็ม ตารางฟุต แล้วให้เค้าตัดตามต้องการ เหลือเศษเอากลับมาทำอย่างอื่นวะนข้างหน้าเผื่อใช้
                      ผมซื้อ 3 มิล ตร.ฟุต 90.- 2 มิล 60.- 1.5 มิล 35.-

Comment

ผมซื้อที่ร้านทำกรอบพระครับ ขนาด 12*12* หนา 3 mm ราคา 170 บาท........

Comment

ไม่เกิน 200

Comment

ถ้าเราจะเอาแผ่น อคิลิค ไปกันห้อง แบ่งเป็นห้องแต่งตัว กับ ห้องนอน โดยมีประตู สไลด์ จะได้มั้ย ใครรู้ตอบด้วย

Comment

ได้ครับ แต่ต้องหนาๆหน่อย แผ่นนั้นราคาคงแพงไม่ใช่เล่นนะ

Comment

Working...
                              X