Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT XXX Sink Zalman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT XXX Sink Zalman

XFX 8600GT XXX Sink Zalman

ตัวนี้น่าใช้หรือป่าวครับ ด้วยงบผมที่สามารถซื้อได้

แล้วราคาตอนนี้ประมาณกี่บาทครับ ขอบคุณครับผม

น่าจะอยู่่ราวๆ 4,4xx.- ครับ

จะเอาไปเล่นเกมอะไรมั่งอ่ะครับ

แล้วมีงบเท่าไร เผื่อจะได้ แนะนำตัวดีๆ ให้ครับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
      น่าจะอยู่่ราวๆ 4,4xx.- ครับ

จะเอาไปเล่นเกมอะไรมั่งอ่ะครับ

แล้วมีงบเท่าไร เผื่อจะได้ แนะนำตัวดีๆ ให้ครับ
      เล่น C F D 4 ครับ
      ซื้อตัวนี้เผื่อขายต่อราคาจะได้ไม่ตกมาก

แล้วมือสองตอนนี้ราคากลางประมาณกี่บาทครับ

Comment

ก้อดีน่ะคับ เคยใช้อยู่

Comment

ดันครับ

Comment

กำลังจะซื้อ มาหาข้อมูลลลลครับ

Comment

แล้ว ASUS 8600GT มะแจ่มหรอครับ

Comment

Originally posted by junedevil View Post
                แล้ว ASUS 8600GT มะแจ่มหรอครับ
                เท่าที่เคยอ่านคุน jaboss บ่นร้สึกเขาบอกว่ามันคล็อกไม่ขึ้นเลยคล็กแล้วยังน้อยกว่าเดิมๆของบางยี่ห้ออีก

Comment

3850 ไหมครับ

Comment

Working...
                  X