Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอทรายไหมครับ JBL Sound Stick II ยังมีขายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอทรายไหมครับ JBL Sound Stick II ยังมีขายที่ไหนบ้างครับ

ถ้ามีช่วยพี่ๆ แนะนำหน่อยครับ ว่าซื้อที่ไหน แต่ถ้าไม่มี ช่วยแนะนำแนวเสียงคล้าย JBL Sound Stick II หน่อยครับ

ผมเคยไปดู เหนขายที่ ibeat ที่ ฟิวเจอร์ รังสิตครับ 8000.- มีอยู่ 2ตัว โชว์ 1 retail 1
    ถ้าเอาตัวที่เสียงพอๆกัน ก็ลองมองไปที่ jbl encouter ครับ ราคาน่าจะถูกกว่านิดหน่อย

Comment

istudio มีเกือบทุกสาขาครับ Siam Discovery มีชัวร์ครับ

Comment

....มีหมกอยู่ ใน อมร เซียร์รังสิตตัวนึง แต่เป็น ฮามานกอร์ดอน นะครับ ราคาไม่น่าซื้อเลย...

Comment

ที่ it connect พันทิพย์งาม มีทั้ง 2 รุ่นเลย

Comment

MBK ชั้น 5 i Studio ครับ เพิ่งเห็นเมื่อวันนี้เลย

Comment

http://munkonggadget.tarad.com/product_150312_th

Comment

istudio

Comment

Encounter หัวเอเลี่ยน เสียงไม่เหมือน Sound stick นะครับ

ถ้าชอบเสียงแบบ soundstick แต่หาซื้อไม่ได้ แล้วจะเอา Encounter มาแทนคงไม่เหมาะนะครับ

Comment

Working...
                  X