Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบไม่มากครับ ประมาณ 1,000นึง จะเล่น SoundCard ตัวไหนที่คุ้มและเสียงดีมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบไม่มากครับ ประมาณ 1,000นึง จะเล่น SoundCard ตัวไหนที่คุ้มและเสียงดีมั่งครับ

ส่วนตัวมอง Creative Audigy Value 24Bit ไว้อยู่อ่ะครับ

ใครมีอะไรมาแนะนำ ก็บอกนะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับผม พอดีไม่ค่อยถนัดเรื่อง เสียงเลยอ่ะครับ

เน้น ดูหนัง เล่นเกม นะครับ ฟังเพลงไม่บ่อยมาก สำหรับเพลงแล้ว ไม่เน้นเท่าไรเพราะว่าฟังแบบไหนก็ได้ หุหุ

Audigy value ไม่รองรับ EAX hardware

Audigy value ไม่มี Dolby digital Decoder

เพราะฉะนั้น คำตอบในราคานี้ึื คือ Audigy 1 de

ไปตั้งรับในบอร์ดมือ2ได้เลย

Comment

Originally posted by kiros View Post
      ส่วนตัวมอง Creative Audigy Value 24Bit ไว้อยู่อ่ะครับ

ใครมีอะไรมาแนะนำ ก็บอกนะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับผม พอดีไม่ค่อยถนัดเรื่อง เสียงเลยอ่ะครับ

เน้น ดูหนัง เล่นเกม นะครับ ฟังเพลงไม่บ่อยมาก สำหรับเพลงแล้ว ไม่เน้นเท่าไรเพราะว่าฟังแบบไหนก็ได้ หุหุ
      Originally posted by battlecruiser View Post
      Audigy value ไม่รองรับ EAX hardware

Audigy value ไม่มี Dolby digital Decoder

เพราะฉะนั้น คำตอบในราคานี้ึื คือ Audigy 1 de

ไปตั้งรับในบอร์ดมือ2ได้เลย
      Audigy 1 de ตัวนี้ พันต้นๆครับ (แจ๊คทอง)

Comment

Audigy value เสียงมัน อั้นๆๆออกไม่สุด อะ จากที่ลองเปรียบกับ Audigy 2 Zs คงไม่ต่างกับ Audigy 1 เท่าไรหลอก จัดไป Audigy 1

Comment

Audigy 1 de ยังหาได้อยู่ไหมครับ แนะนำร้านด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ดันหน่้อยครับ เผื่อมีคน มาเห็นแล้วพอจะแนะนำร้านได้

Comment

เอ้า ดันไป.....

Comment

ตั้งรับในบอร์ดมือสองโลดเรยท่าน

Comment

เล่นพวก Live 5.1 SB0060 ไม่น่าเกิน700 เสียงพอๆกับ Audigy DE เเหละครับ เเต่ Audigy DE หน้าตามันดูดีกว่า

Comment

งบ 1000 ของใหม่ไม่มีตัวไหนน่าเล่นครับ

หามือ 2 700-1000 ได้ Live 5.1 หรือ Audigy1 แจ็คสี ดีกว่า ของใหม่ X-Fi Audio 2พันกว่าอีก

Comment

Working...
                    X