Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอLCD22นิ้วหน่อยให้หน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอLCD22นิ้วหน่อยให้หน่อยสิครับ

ไม่ได้ตามข่าวนาน ตอนนี้มียี่ห้อไหนรุ่นไหนหน้าใช้บ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
    ใช้17ทำอิลัสแล้วหงุดหงิด จอเล็ก T T

22" ก็มี HP ที่หน้าเล่นตอนนี้ซื้อให้น้องใช้อยู่
    ส่วนตัวผมเก็บตังซื้อ Dell 22 ไม่ก็ 24 มาเล่น
    จอระดับเทพทั้งนั้น

Comment

HP 22" ที่มันหมุนได้อะคับ ชอบส่วนตัว อิอิ

Comment

Samsung 2232GW เลย อิอิ สวย

Comment

Originally posted by damned View Post
          HP 22" ที่มันหมุนได้อะคับ ชอบส่วนตัว อิอิ

ชอบเหมือนกันตัวนี้สวยงาม

Comment

แล้วเรื่อง เสป็คการใช้งานอ่ะครับ (ผมเน้นคุณภาพอ่ะครับ ต่อให้จอน่าเกียดมากแต่มันดีก็ยอม)

ใช้งานก็เล่นเกมส์ ดูหนังเป็นส่วนใหญ่ครับ มีทำอิลัสโฟโต้ช็อปบ้าง

Comment

Samsung 2232GW ต่างกับ 226BW ยังไงครับ (เล็งไว้2ยี่ห้อนี้อ่ะครับ)Samsung or HP

รอความเห็นเพื่อนๆในเว็ปก่อน เพราะจอไม่ได้เปลี่ยนบ่อยๆ คงใช้ไปอีกหลายปี

Comment

ถ้าดูหนัง+ทำงานด้วยตัวนี้น่าจะเหมาะครับ

HP W2207

แต่ถ้าดูหนัง+เล่นเกมส์+ทำงาน ผมว่าตัวนี้น่าจะได้เปรียบกว่าหน่อย

Samsung 2232GW

รึจะเล่นพวก Dell ไปเลยผมก็ว่าคุ้มค่าดีเหมือนกัน (ถ้าเงินถึง) อิๆๆ ^_^

Comment

Originally posted by GyM View Post
                  Samsung 2232GW ต่างกับ 226BW ยังไงครับ (เล็งไว้2ยี่ห้อนี้อ่ะครับ)Samsung or HP

รอความเห็นเพื่อนๆในเว็ปก่อน เพราะจอไม่ได้เปลี่ยนบ่อยๆ คงใช้ไปอีกหลายปี
                  ต่างกันแค่ตัว Body ครับ Spec เหมือนกันทุกอย่างเลย

เปรียบเทียบแบบหยาบๆครับ^_^
                  Last edited by UnNormalZ; 28 Jan 2008, 09:08:13.

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                    ถ้าดูหนัง+ทำงานด้วยตัวนี้น่าจะเหมาะครับ

HP W2207

แต่ถ้าดูหนัง+เล่นเกมส์+ทำงาน ผมว่าตัวนี้น่าจะได้เปรียบกว่าหน่อย

Samsung 2232GW

รึจะเล่นพวก Dell ไปเลยผมก็ว่าคุ้มค่าดีเหมือนกัน (ถ้าเงินถึง) อิๆๆ ^_^
                    ผมว่าเรื่องทำงานhpได้เปรียบกว่าซังซุงครับเพราะจอหมุนได้มีประโยชน์นะครับในองกรณ์บางประเภทส่วนอย่างอื่นผมว่าสูสี

Comment

เรื่องจอหมุนได้ผมคงไม่ได้ใช้อ่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ

ตอนนี้เริ่มเอียงไปทางSamsung 2232GWมากหน่อย

Comment

Originally posted by GyM View Post
                        เรื่องจอหมุนได้ผมคงไม่ได้ใช้อ่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ

ตอนนี้เริ่มเอียงไปทางSamsung 2232GWมากหน่อย
                        สวยละสิๆ

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
                          สวยละสิๆ
                          ดูดี๊ดูดีเลยแหละ

Comment

ขาตั้งจอsamsungไปดูมาแล้วมันเปราะๆอะครับ LGตัว5000:1ก้อสีจืดไป ไม่ค่อยสว่างเลย อมชมพูอีก เชียร์HPอีกเสียงครับ

Comment

hpด้วยครับอิอิ ลองไปดูก่อนครับของอย่างนี้ต้องดูด้วยตา

Comment

Working...
                              X