Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามถึง Lost Planet กับการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามถึง Lost Planet กับการ์ดจอ

พอดีจะไปซื้อมาเล่นอ่ะคับ แต่สดุดตรงหลังปก มันเขียนไว้ว่า ไม่ ซัฟพอร์ต การ์ดจอ7300

พอดีผมใช้อยู่เลยไม่กล้าซื้อมาเล่น มีใครเลยลองแล้วมั้งคับ

ผมใช้ GF 7300 GT DDR3 256 /128 Agp8X

H u h u !

น่าจะมะได้นะงับ เพราะ Crysis มานก็มะ Support 7300 ผมเอามาเล่นนี่ เล่นมะได้เลย ก็เลยไปถอย 8800GTS 512Mb มาแทน T^T

^-^

Comment

Crysis ผมใช้ 7300gt เล่นดูก็เล่นได้แต่ไม่ได้ใช้เล่นจนจบ ไม่รู้เหมือนกันว่าใช้ไปนานๆจะมีปัญหาหรือเปล่านะ ส่วนlostplanet นี่ไม่รู้เหมือนกันไม่ได้ลอง

Comment

Originally posted by destinyair View Post
        พอดีจะไปซื้อมาเล่นอ่ะคับ แต่สดุดตรงหลังปก มันเขียนไว้ว่า ไม่ ซัฟพอร์ต การ์ดจอ7300

พอดีผมใช้อยู่เลยไม่กล้าซื้อมาเล่น มีใครเลยลองแล้วมั้งคับ

ผมใช้ GF 7300 GT DDR3 256 /128 Agp8X
        ของผมAGPน่ะ ไม่ใช่ PCI แต่เครื่องผม เล่น Prostreet กับ COD4 ปรับกลางๆไหวคับ

Comment

ฉาก กรีนอาย ตอน เจอ เอฟ ไฟ ฝุ่น ควัน นํ้าแข็ง เฟรมเรต เหลือ 7 เองอะ s41 น้าT T สนุกมากมาย

Comment

เมื่อกอ่นใช้7600gtเล่นยังวิ่งกระตุกๆและเล่นอืดมาก7300gtคงจะลำบาก

Comment

ผมใช้ spark 7300 gt maxx เล่นได้นิครับ lost planet

Comment

PCI -EX 7300gt spark maxx 256 mb ddr3

เล่น crysis all low จน จบ คับ
                แต่มีปัญหา หลุดออกจากเกม บ้างอะไรบ้าง

Comment

Working...
                X