Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น FEAR Extraction Point ตัวเต็มแล้วบ้างฮับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น FEAR Extraction Point ตัวเต็มแล้วบ้างฮับ?

ลอง DEMO แล้วสนุกจริง หลอน+มันส์ พอได้ตัวเต็มมาเจอปัญหาคือ ลง Patch ไม่ได้ และหาลง Patch ไม่ได้ ก็จะลงเกมต่อไม่ได้อีก (เอาเข้าไป...) ช่วยแนะนำด้วยฮับ

ผมเล่นแล้วครับมันส์ดี หลอนกว่าเดิม ผมใช้Patchของภาคเก่าอะครับที่เป็น 1.07 คุณเล่นก็อปหรือแท้ละครับ

Comment

ต้องใช้ Patch ของ Eng นะ1.08 จบละครับตัวเต็มมี 6ด่านเล่นไม่หยุดก้อ 5-6 ช.มคงจบครับ

Comment

ภาคนี้ผมโหลดผ่านเนตมา ไม่ทราบว่าต้องลงภาคเก่าก่อนหรือเปล่าครับ แล้วหาโหลดแพทได้จากที่ไหน ขอบคุณมากครับ

Comment

ตอนลง Patch ไม่ได้ฟ้องว่า ตรวจหา FAER ตัวแรกไม่เจอฮับ...

ใช้แผ่นพันทิบอ่ะ ดูเหมือนตอนลงมันจะคลายไฟล์ที่บีบ ไม่ใช่การ Setup เลยอัพ Patch ไม่ได้ เลยทำให้ลงเกมภาคเสริมไม่ได้อีก...เศร้า...เลย...เรา

Comment

ลงเฟียตัวแรกก่อนเลยครับผมตามด้วย Patch 1.08 (Eng-Uk) โหลดได้ที่นี้http://www.sierra.com/en/home/games/...atform-pc.html ครับแล้วลงExtraction Pointแล้วก้อตามด้วยแคร็กครับผม

Comment

ขอบคุณมากฮับ...

จะลองดูนะฮับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                ลงเฟียตัวแรกก่อนเลยครับผมตามด้วย Patch 1.08 (Eng-Uk) โหลดได้ที่นี้http://www.sierra.com/en/home/games/...atform-pc.html ครับแล้วลงExtraction Pointแล้วก้อตามด้วยแคร็กครับผม
                ลองแล้วครับไม่ได้ครับมันขึ้นอย่างนี้ครับ

Comment

ตัวอัพเดต 1.08 มันมี เวอรชั่น US และ UK ถ้าตัวเกมส์ที่เราโหลดมาเป็นของอันไหนก้อโหลดอันนั้นอะครับของผมต้องใช้ UK ถึงจะได้ลองโหลดเวอร์ชั่น US ดูครับ

Comment

ทำไมเกมนี้เค้าไม่ทำเป็นมุมมองบุคคลที่3นะ มุมมองแบบนี้ไม่กล้าเล่นอ่ะกลัว
                    fetal frameชัตเตอร์ถ่ายผีนี่ก็อีกเกมที่ไม่กล้าเล่น
                    จะทำเนียนไปไหนไอ้หน้าผีเนี่ยกลัวนะ

Comment

Working...
                    X