Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมหน้าเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมหน้าเคส

คืออยากทราบว่า พัดลมหน้าเคสที่ใช้ดูดความเย็นข้างนอกเข้าเคสอะครับ ถ้าเราเอาพัดลมบ้านธรรมดาเป่าเข้าไปเลย(เคสผมด้านหน้ามันเป็นรูพรุนครับ) จะเย็นกว่าปะครับ(ยังไม่ใส่พัดลมหน้าเคสครับ ยังไม่มีเวลาไปซื้อ)
    แล้วจะมีผลเสียยังไงกับเครื่องมั่งปะครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by robby View Post
    คืออยากทราบว่า พัดลมหน้าเคสที่ใช้ดูดความเย็นข้างนอกเข้าเคสอะครับ ถ้าเราเอาพัดลมบ้านธรรมดาเป่าเข้าไปเลย(เคสผมด้านหน้ามันเป็นรูพรุนครับ) จะเย็นกว่าปะครับ(ยังไม่ใส่พัดลมหน้าเคสครับ ยังไม่มีเวลาไปซื้อ)
    แล้วจะมีผลเสียยังไงกับเครื่องมั่งปะครับ ขอบคุณครับ
    รับรองเย็นแน่น ๆ + ต้องทำความสะอาดฝุ่นทุก 3 วัน (ฝุ่นเต็มเครื่องเลย อุอุอุ)

Comment

ก็เกะกะ... กินไฟ... ฝุ่นเยอะ....แต่คงเย็น ไม่น่าจะจำเป็นต้องขนาดนั้นเลยนะฮับ

Comment

เย็นแน่ๆ

Comment

เย็นมาก แต่ฝุ่มบึม

Comment

ก็เปิดเคส เอาพัดลมจ่อเลยสิ เหมือนผมไง 555 เย็นแน่ ๆ

Comment

เข้าข้างหน้า ออกข้างหลัง

Comment

แล้วต้องแก้ยังไงไม่ให้ผุ่นเยอะอะครับ

Comment

Working...
                X