Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมซื้อคอมจาก TK แล้วให้แก้ราคาได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมซื้อคอมจาก TK แล้วให้แก้ราคาได้ไหม

ถ้าผมซื้อคอมจาก TK แล้วให้แก้ราคาเป็นราคาที่ผมเองกำหนดในบิลได้ไหม
    ถ้าไม่ได้มีร้านไหนบ้างไหม..............อยากรู้

บิลเงินสด น่าจะได้ แต่บิล vat หรือบิลที่มีชื่อร้าน ไม่ได้คับ

อันนี้ต้องลองคุยเป็นการส่วนตัวครับ บอกไม่ได้ ว่าร้านไหน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      บิลเงินสด น่าจะได้ แต่บิล vat หรือบิลที่มีชื่อร้าน ไม่ได้คับ

อันนี้ต้องลองคุยเป็นการส่วนตัวครับ บอกไม่ได้ ว่าร้านไหน
      เฮ้อ......

Comment

อย่าว่ากันเลยนะครับ ผมว่ามันเป็นเหตุ ของการคิดทุจริต แล้วครับ

Comment

จะ จะ จะโกงบิลเหรอครับพี่... เขาทำกันทั้งเมืองแหละครับ อยากโตเป็นผู้ใหญ่ต้องผ่านเรื่องแบบนี้

Comment

คนตอบทำใจลำบากอะครับ ถามแบบนี้

sigpic

Comment

Originally posted by coljack View Post
              จะ จะ จะโกงบิลเหรอครับพี่... เขาทำกันทั้งเมืองแหละครับ อยากโตเป็นผู้ใหญ่ต้องผ่านเรื่องแบบนี้
              ไม่ทำก็อยู่ไม่ได้ เป็นเรื่องปรกติ

ปล อย่าเอากำไรเกินไปนะ

เคยเจอแต่ไอ้พวกโหดๆ 2 เท่าทั้งนั้นเลย

ปล2 ผมทำไม่เป็นนะต้องลอง PM สุ่มๆเอา เหอๆ

Comment

ทุจริตมะดีนะงับ

แล้ว Rep บนอะ นี้มะช่ายละ... มะทำก็อยู่ได้งับ ซื่อสัตย์ กินยาวงับ ไม่ซื่อสัตย์ผมเหนโดนปายหลายรายแล้วงับ (ยิ่ง บ. ที่ผมทำงานอยู่นี้มี ทีม กม. ตามฟ้องเอาคืนด้วยงับ)

Comment

ผมไม่ได้คิดจะโกงหรอก เพื่อนมันถามผมก็เลย ลองมาถามดูก่อน เพื่อนมันกำลังสงสัยเพื่อนมันอีกที

Comment

ผมก็เคยนะเพราะกลัวโดนเมียตบ

Comment

ถ้าไม่มากไม่มายอย่าขอไห้เค้าทำเลยนะครับ ลำบากใจคนทำไห้อ่ะครับ

ผมอยู่ที่ร้าน เวลาลูกค้าขอบิลผม บางคนบอกไม่ต้องกรอกตัวเลข บางคนขอไห้เขียนซะเวอร์

แต่ไงก็เขียนไห้ไม่ได้จริงๆอ่ะครับ เพราะว่าผมว่ามันไม่ค่อยดี แล้วทั้งร้านก็เห็นตรงกันเลย ไม่มีไครเขียนไห้ เขียนไห้เฉพาะจำนวนจริงๆ

แต่เวลาตอบนี่ซิครับ มันลำบากใจ

Comment

บ้านผมลูกค้ามาขอโกงทุกวันอะ เเต่ให้ไม่เกิน 500

Comment

ต้องลองสอบถามเองครับ

Comment

หมายความยังไงฮ่ะ โกงบิลไม่เข้าใจ อธิบายที ....
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ดูที่เจตนาและจุดประสงค์ครับ

ใครๆเค้าก็ทำกัน โอ้วโนว ประเทศไทย เอิ้กๆๆ ^_^

Comment

Working...
                              X