Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athlon 3000 AM2 + VGA?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Athlon 3000 AM2 + VGA?

CPU ผม ตามข้างบนครับ แต่อยากจะอัพ VGA การ์ด แต่ไม่รู้ว่า ควรจะใช้รุ่นประมาณไหน เอาไว้เล่นเกมหนักๆ ประมาณ Crysis COD4 ปรับสูงหน่อยน่ะครับ แต่เคยอ่านกระทู้ของเพื่อนๆ บอกว่า ถ้า CPU ไม่แรงจะรีดประสิทธิภาพของการ์ดจอไม่เต็มที่ หรือคิดว่า ผมควรจะเปลี่ยน CPU ไปด้วยเลยครับ

เดิมๆ ของผมนะครับ
    CPU:Athlon 3000
    VGA:EN6200 Turbocache ครับ (ซื้อมานานล่ะ)

อยากเสียเงินเท่าไรครับ

Comment

อิอิ ถ้าการ์ดจอนะครับ ไม่เกิน 4000 ครับ ช่วยทีครับ ท่านวิกร

Comment

เอา X2 4000+ มั๊ยท่าน ของใหม่ ประกัน 5 ปีครับ 2499 บาทไทย เท่านั้นครับ
        สนก็ PM หรือ โทรมาที่ 086-3370822 วุด ครับ
        การ์ดจอก็แยะครับ แวะเข้ามาดูได้..ฝากดันด้วยนะครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=dogma
        Last edited by DOGMA; 28 Jan 2008, 16:10:37.

Comment

ซื้อ GALXCY 7900GS ครับ 3900 CPU เปลี่ยนทีหลังก็ได้ ราคา ล่วงลงทุกวัน ไม่แพงครับ

Comment

ขอบคร๊าบ จะได้เล่นเกมภาพสวยๆซะที ฮืม

Comment

Working...
            X