Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตระกูล E4XXX ที่ต่ำกว่า E4500 ลงไป ตัวไหนลากได้ไกลครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตระกูล E4XXX ที่ต่ำกว่า E4500 ลงไป ตัวไหนลากได้ไกลครับ

คือผมงบน้อยอ่ะครับ จะเอา ตระกูล E4XXX ไปลากใช้งานก่อน
    เลยมาสอบถามว่า ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ งบไหวที่ E4500 แค่นั้น หรือเพื่อนๆ ที่เคยลาก ลากตัว E4200 ไปได้ไกลกว่า แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณเพื่อน ๆ ชาว OCZ มาก ๆ ครับ

E4200 รู้สึกว่าจะไม่มีนะครับ จะเริ่มที่ E4300
    แต่ตอนนี้ที่ขายอยู่มือ 1 จะมีแต่ E4500

Comment

เล่นตระกูล E4xxx

ผมแนะนำหา E6600 หรือ E6750 มือ2จะสวยกว่าครับ

Comment

E4XXX ถ้าจะลากให้ไกล ต้องอัดไฟสูงครับ ทำให้ร้อน และยังไงก็ไม่ไกลเท่าพวก E6XXX ครับ ถ้าทำใจยอมรับได้ก็เล่นเลย แต่ถ้าไม่ได้ก็เพิ่มเงินหน่อย สอย E6XXX ดีกว่าครับท่าน

Comment

ลากสนุกๆ e2xxx ดีก่า

Comment

E2xxx

Comment

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่แนะนำครับ ตอนนี้ถอย E6750 มาลากแล้วครับ

Comment

Working...
              X